หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40 41 42 43 44 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกกับแฟน  (อ่าน 139677 ครั้ง)
เมื่อไรจะมีแอร์ใช้ซะที่............... อี๋~

เบื่อแฟน ....... เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ก็นี่ไง จู๋เลืกกับแฟน

Las Noches Rubicundior
ยิ่งเศร้าคือเค้าไม่รับโทรศัพท์ เศร้า

ทำเหมือนเราเป็นคนผิดเลย

พอโทร.กลับมาก็บอกว่า

"โทรศัพท์ไม่อยู่กับเค้า"

เจ็บหนักกว่าเดิม ... ฮือๆ~

ถามเค้าว่าเคยรักมั่งมั้ย?

เค้าบอกว่ารักแต่ว่ามันห่างกันเกินไปไม่ค่อยได้เจอกัน

แค่นี้เองเหรอเหตุผล??? ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เก่าก็เก่า    ใบพัดก็ผุ  หมุนที เสียงโก้งเก้ง โก้งเก้ง..........

โว้ โว้.....เบื่อแฟน... เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 :16:ไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลย เศร้า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ยิ่งเศร้าคือเค้าไม่รับโทรศัพท์ เศร้า

ถามเค้าว่าเคยรักมั่งมั้ย?

เค้าบอกว่ารักแต่ว่ามันห่างกันเกินไปไม่ค่อยได้เจอกัน

แค่นี้เองเหรอเหตุผล??? ฮือๆ~

แค่นี้เองเหรอเหตุผล???

ฮือๆ~ ฮือๆ~
ความเหงาเป็นศัตรูความรักที่น่ากลัวที่สุดครับ ไหว้
เมื่อไรจะมีแอร์ใช้ซะที่............... อี๋~

เบื่อแฟน ....... เอือม
เก่าก็เก่า    ใบพัดก็ผุ  หมุนที เสียงโก้งเก้ง โก้งเก้ง..........

โว้ โว้.....เบื่อแฟน... เอือม

จักรีเบื่อแฟนแล้วอยากมีแอร์ใช่ไหมครับ ช่างเป็นคนตรงประเด็นจริงๆ  ง่ะ..

เรื่องของแอร์ตาลฟังดูแล้วก็เป็นกำลังใจให้กลับมาร่าเริงเหมือนเดิมเร็วๆนะครับ (ที่จริงคงยากไม่น้อย รอยยิ้มที่ออกมาโดยที่ใจอยากร้องไห้ มันคงไม่ถูกใจผู้โดยสารเท่าไร) เหตุผลที่จะเลิกกันมีเป็นร้อย อาจจะแอบอ้างได้หมด แต่ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวคือ เขาผู้นั้นปันใจให้หญิงอื่นไปแล้ว คงเหลือไว้แต่ความทรงจำดีๆที่เคยทำร่วมกันก็เท่านั้น เป็นเพื่อนกันต่อไปก็ได้ 

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 11:41 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

จักรีเบื่อแฟนแล้วอยากมีแอร์ใช่ไหมครับ ช่างเป็นคนตรงประเด็นจริงๆ  ง่ะ..

เรื่องของแอร์ตาลฟังดูแล้วก็เป็นกำลังใจให้กลับมาร่าเริงเหมือนเดิมเร็วๆนะครับ (ที่จริงคงยากไม่น้อย รอยยิ้มที่ออกมาโดยที่ใจอยากร้องไห้ มันคงไม่ถูกใจผู้โดยสารเท่าไร) เหตุผลที่จะเลิกกันมีเป็นร้อย อาจจะแอบอ้างได้หมด แต่ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวคือ เขาผู้นั้นปันใจให้หญิงอื่นไปแล้ว คงเหลือไว้แต่ความทรงจำดีๆที่เคยทำร่วมกันก็เท่านั้น เป็นเพื่อนกันต่อไปก็ได้ 

ใช่ครับลุงชาย ...... ฮิ้ววว

ส่วนแอร์ตาลไม่ต้องเสียใจ นะครับ  ตอนนี้ผมอยากเปลี่ยน แฟน เป็นแอร์อยุ่พอดี  ............ กึ๋ยๆ  (หาแอร์ให้หน่อย)

ใช่ครับลุงชาย ...... ฮิ้ววว

ส่วนแอร์ตาลไม่ต้องเสียใจ นะครับ  ตอนนี้ผมอยากเปลี่ยน แฟน เป็นแอร์อยุ่พอดี  ............ กึ๋ยๆ  (หาแอร์ให้หน่อย)
   ฮือๆๆ เรียกลุงเลยเหรอจักรี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มีเพื่อนรักคุดอีกเยอะในโลกนี้ ต่ำๆก็เป็นล้านล่ะครับ บางคนปัญหาอาจจะหนักกว่าเราไม่รู้กี่เท่า
อาจจะไม่ทิ้งไว้แค่รอยแผลในใจ อาจจะแถมรอยแผลในกาย หรือหนี้ท่วมหัว คิดซะว่าคนที่แย่กว่าเรา
เค้ายังอยู่ได้ อาจจะยาก แต่ไม่ยากเกินจะทำนะจ้ะ
ตูเป็นตุ๊ดดีกั่ว เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 11:47 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40 41 42 43 44 ... 49