หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เสก โลโซ ชอบ พี่แอน  (อ่าน 24943 ครั้ง)
อยากลองดูเหมือนกันครับ ใช่อันเดียวกับที่ออกข่าวช่องเก้าหรือเปล่าครับ

คิดว่าใช่มั๊งครับ ผมไม่ได้ดูในช่องเก้าอะครับ
จะอัพยังไงดี ประมาณ 1 เมกอะครับ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ฟด ค่ะ  เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่เชื่อสื่อไหนทั้งนั้น เพราะดูภาพตัดมาตอนที่เสกเดินเข้าไปหาน้อยแล้ว
แต่ก่อนหน้านั้นไม่รู้ใครเริ่มก่อน

กำลังโหลดข้อมูล .....
เจอ​​​แล้ว​​​ไม่​​​ต้อง​​​อัพ​​ ​​ลองไปเสิร์ช​​​ใน​​ youtube ​​ดันมี​​ ​​หะหะ​​

​​ขอเชิญไปทัศนาครับ​​

http://www.youtube.com/results?search_type=search_videos&search_sort=relevance&search_query=sek&search=Search
ไม่เชื่อสื่อไหนทั้งนั้น เพราะดูภาพตัดมาตอนที่เสกเดินเข้าไปหาน้อยแล้ว
แต่ก่อนหน้านั้นไม่รู้ใครเริ่มก่อน

ใช่ครับ อันนี้เห็นด้วย เพราะคิดว่าคงมีการตัดก่อนและหลังเหตุการณ์ในภาพแน่นอน

You know wanna mean Yeahhhhhhhhhhhh

แอบเข้าข้างพี่น้อย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เชียร์น้อยด้วย

ร้องเพลงเพราะ   (แจ๋ว แจ๋ว)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใจตรงกันเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

อรว่าพี่น้อยตัวจริงเค้าดูเรียบร้อยน่ารักออก
แฟนเค้าก็น่าร๊ากก  กรี๊ดดดดด

ใจตรงกันเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

อรว่าพี่น้อยตัวจริงเค้าดูเรียบร้อยน่ารักออก
แฟนเค้าก็น่าร๊ากก  กรี๊ดดดดด

แฟนเพลงก็น่ารัก  ยิ้มน่ารัก

ชมเค้าเหรอ  กรี๊ดดดดด

แฟนเอก็น่ารัก  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.พ. 2007, 00:03 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

แย่จัง

เข้าข้างเสก  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ

อะไร คลิปก็มีในกระจู๋คลิปเด็ดด้วยนี่ โพสต์ไปไม่มีใครดู  ชิ ชิ

แต่เหมือนว่าตัดมาแค่เสกถือรองเท้าไปตีหน้าน้อย ไม่ใช่รองเท้าบู้ทซักหน่อย

รองเท้าบางๆ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
ปัญหาคือเสกเมาแล้วเล่นมั่วหรือยังไงนี้แหละ วันซ้อมใหญ่ก็ไม่มาซ้อม(จากข่าวที่ฟังมา) แต่น้อยก็เป็นคนเริ่มก่อนแหละ

ตอนไปซ้อมดนตรีผู้หญิงเจ้าของร้านบ่นกับแฟนว่าไอ้น้อยผิด มันบ้า ดูตอนมันร้องเพลงดิเหมือนคนเมายา กลายเป็น talk of the town ไปยังงั้น แต่สงสัยว่ามันเกี่ยวไรกันครับป้า(พูดไม่ได้เดี๋ยวอดซ้อม หน้าแตก)

ข่าวมันก็ยังมีสองกระแสรอดูกันต่อไป อี๋~

เป๋แล้ว  ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8