หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่คำว่าอะไรดีคะ?  (อ่าน 20255 ครั้ง)
อุ๊เขาชอบเศร้าๆไง เลยเป็นเทาๆ แป่ว
ทำเป็นฝนหยุดแล้วฟ้าใสดีไหม แต่ใหญ่น่าดูเลย

เห็นไหม โป๊ะเชะเลย
ทำงานมันก็ต้องคุยกันก่อน

ยอมตามเพื่อนไปเถอะ แล้วปรับให้งามเท่าที่เราทำได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คือ เซ็งตรงที่ว่า
รู้สึกว่าเค้าปิดกั้นอุ๊กันใหญ่เลยครับ ไม่ให้รับรู้อะไรซักอย่างเลยนิ มีลับลมคมใน

จน เออ เสียอารมณ์ตารมระเบียบ เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2006, 20:29 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
ไรวะเนี่ย

แน่ใจนะว่าทำงานเป็น "กลุ่ม"
ตูถึงได้เป๋เป็นจู๋ระบายอารมณืไง เอือม
ถ้ามันแย่ขนาดนั้น ก็แยกออกมาเลย

แบ็คอัพเต็มเว็บ  (อิอิ)
แล้วได้คุย กับอีกฝ่ายรึยัง

ว่ามันเป็นมายังไง ทำไม  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
ต้องบอกว่า

ดูก่อน!! ท่านทั้งหลาย!
ชีวิตเกิดมาด้วยเรื่องน่าละอาย
ดำรงอยู่ด้วยเรื่องยุ่งยากซับซ้อน
เเละจบลงด้วยเรื่องเศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ค. 2006, 00:15 น. โดย มฤตยูใต้น้ำ » บันทึกการเข้า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
นับถือศาสนาพุทธ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
โอ้ยยยยยย ไม่มีปัญหา อะไรคะ พี่น้อง  ง่ะ

เออ คือ มันเป็นงานที่สาน ต่อ จาก ที่ได้ ที่หนึ่งคราวก่อน

แล้วเค้าจ้างให้ทำ ต่อ อีก 1 ปี

แต่คราวก่อน เพื่อนๆ ไม่ค่อยได้ช่วยอะไร เลย แต่ก็ช่วยนะ

แล้วสงสัย เอือมอุ๊ กัน ที่คราวก่อน ทำซะหมดมั้ง เดาเอา

แล้วมีการมาด่า ว่าของเอ็งอะ ห่วยแตก  ชิ ..แต่อย่างน้องก็เสร็จวะ ได้รางวัลด้วย

แต่ตอนนี้ ทุกคนก็มีส่วนร่วม ทุกคนแ้ล้วนะ ..

เพียงแค่อารมณ์เสีย ตอน ที่ INTRO ไม่เข้ากับ mian

เลย ต้องทำ INTRO ใหม่ เพราะงานเล็กกว่า  ง่ะ

เอาเถอะคะ สุด ท้าย มันต้องจบ ลงด้วยดี ไม่เครียดหรอก

ไว้เสร็จอย่างเป็นทางการจะเอามาให้ดูอีกทีนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ระลื่น ค่ะ ระลื่น ไม่เศร้า ไม่เครียดหรอก  ยิ้มน่ารัก
พี่ลั่นก็ทำไว้อีกอันนึงเลยสิ

แล้วบอกเพื่อน ๆ ว่า เดี๋ยวลองเอาไปให้คนสั่งเค้าดู เค้าชอบอันไหนก็เลือกอันนั้น เป็นประชาธิปไตยที่สุด

แล้วงานต่อไปก็จะไม่มีใครพูดด้วยเลย  เอือม
ดำรง ไม่มีการัน นะครับฮ์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่ลั่นก็ทำไว้อีกอันนึงเลยสิ

แล้วบอกเพื่อน ๆ ว่า เดี๋ยวลองเอาไปให้คนสั่งเค้าดู เค้าชอบอันไหนก็เลือกอันนั้น เป็นประชาธิปไตยที่สุด

แล้วงานต่อไปก็จะไม่มีใครพูดด้วยเลย  เอือม

ขอบคุณคะ  (อิอิ)

พี่ไม่กล้าเสี่ยงหรอกค่ะ เค้า สี่ คน พี่ หนึ่ง
คิดเหรอ ว่ามันจะเอางาน พี่

อีกอย่าง อาทิตย์หน้าสอบ  เอือม
ขอบคุณคะ  (อิอิ)

พี่ไม่กล้าเสี่ยงหรอกค่ะ เค้า สี่ คน พี่ หนึ่ง
คิดเหรอ ว่ามันจะเอางาน พี่

อีกอย่าง อาทิตย์หน้าสอบ  เอือม

สี่คน

มีผมกับสาม

สี่ตีนกับแปดตีน

พอสูสีครับ  ฮิ้ววว
 กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6