หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่คำว่าอะไรดีคะ?  (อ่าน 20253 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ทำตั้งนาน
แต่ทำไงได้

อันนี้ทำนานกว่า
... เปลี่ยน BG เป็นสีขาวดีมั้ยคะ

ตัวหนังสืออ่านยากไปมั้ยคะ ..ของ ( PLUG_NEED )  ยิ้มน่ารัก

ควรจะแก้ไรอีกทีคะ  ฮือๆ~ ไอ่พวกดีแต่สั่งอะ
ฺBGน่าจะสีอ่อนลงหน่อยอ่านยาก

แต่สงสัยนิดหน่อยค่ะ
มันเกี่ยวยังไงกัีบ"rainy morning" ง่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
พี่ไม่ได้เป็นคนทำ นะ  ฮือๆ~ ...

ว่าแต่ Rainy morining มันเกี่ยวอะไรกับ safe sex พี่ยังไม่รู้เลยคะ  ฮือๆ~

พี่ว่า น่าจะเกี่ยวกับ  ฤดูฝนกับการดูแลรักษาตัวเองมั้งนะ  ยิ้มน่ารัก

ฮิ้ววว
เฮ้ยปวดหัวแทนจริงๆค่ะ
...โมว่านะที่พี่ลั่นทำก็ดีนะมันเข้ากับคอนเสป  safe  sex   แล้วก็ดูเป็น  rainy  morning  ดีอะ  ส่วน...อะมั่นไม่ค่อยเข้าคอนเส็ปอีกอย่างนะอ่านยากค่ะ  ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2006, 19:38 น. โดย กระจกเงา » บันทึกการเข้า

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
ดูจากทีมงานคนอื่นแล้ว เว็บนี้คงรุ่งครับ เอือม
เป็นธรรมดาของทีมเวิร์กครับ
แชร์กัน แชร์กัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทีมเวิร์คเค้าดีมากครับ สงสารอุ๊ เอือม
สามช่วยสิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รุ่งเหมือน saa3.net
รุ่งเหมือน saa3.net

เอือม เออ

อันนี้ตูไม่ว่างจริงๆ ทำไว้เพื่ออัพไฟล์ทิ้งไว้ ฮิ้ววว
สู้ๆนะจ้ะ คิดว่าเราทำคนเดียวได้ประสบการณ์คนเดียว เก่งคนเดียว พวกที่เหลือจะแอบอ้างอะไรก็ช่างมัน พอเจองานจริงๆมันก็ตายห่านกันหมดแหละจ้ะ
กรรมสมัยนี้ติดไนโตรตามทันแบบติดสปีดเลยนะจ้ะ  (อิอิ)

ไม่ใช่ยังงั้นดิ
ตูคิดว่าถ้า(แฟน)เราเก่งคนเดียว อ้าว แล้วคนอื่นล่ะ?
มันต้องกอดคอกันไป ปรึกษา วางแผนงานกันให้เป็นทีม มันจะได้อะไรมากกว่ารางวัล

ที่พูดนี่เพราะเคยผ่านอารมณ์แบบนี้มาแล้วน่ะ
แต่ไม่ได้ให้ไอ้สามทำนะ  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่โมนา คริคริ

ไม่อยากให้โทนเป็นเทา ๆ เลย

อยากให้เป็นขาววอกเลยง่ะ

แล้วมีฝนสีดำตก

ลองดิ๊สาม
เค้าไม่เอาแล้ว อะจ้ะ ก๊อพ คือ คอนเสป เป็นการ์ตูนติ้งต๊อง น่ารักๆ แล้ว ...

ทีมเวิร์ค ดีคะ แต่ง แบ่งเวลาไม่ถูก เวลาที่ปรึกษาหารือ มีน้อย

ต่างคนต่างทำงาน สอบก็จะสอบ งานเลยเป็นแบบนี้นะ

สำหรับลั่น ไ่ม่มีปัญหา .. ทำเท่าที่ทำได้ แล้วกัน  ง่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6