หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานสอนใจ ภาค 10  (อ่าน 72465 ครั้ง)
ยอดบุชแดนมังกรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทำไมหน้าเรามันหื่นหรือมันหิวหว่านั่น

S♥NE - Goguma
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
กร๊ากกกก

(ทั้งสองมุกเลย ฮาโคตร)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
วีนัสมาเฟีย  เขาทำกางเกงด้วยนะ 

หะหะ ชอบอันนี้  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก เพิ่งจะมาอ่าน ฮ่าๆๆๆๆๆ

พนักงานบริษัท.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ใครเข้ามาฮาหลังโพสต์นี้ ถือว่าบ้านนอกมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ (เหงื่อแตกพลั่ก)
 หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีต่ออีกรึเปล่าคะ
ต่ออีกนะ นะๆๆๆ กรี๊ดดดดด
 กร๊าก
ฮา
...เพราะผมอยู่บ้านนอก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โอเคครับ

ผมก็บ้านนอก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 23:05 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ฮามาก

ยอมรับว่าบ้านนอก  ง่ะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ตามกระแสประเด็นร้อนพลาดไม่ได้ที่จะทำการ์ตูนบันทึกประวัติศาสตร์ไว้ครับ
ชมกันเลยครับหน้าแรก

ง่ะ

โดจินเยอะขึ้นเรื่อยๆ  เกย์ออก

เอ้า แถมอีกคู่นึง

5555
แต่อย่าลืมคนนี้
<a href="http://f0nt.com/forum/index.php?action=dlattach;topic=6733.0;id=9975" target="_blank">http://f0nt.com/forum/index.php?action=dlattach;topic=6733.0;id=9975</a>
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อ่ะ เพื่อไอ้แม็คครับ

ซวยแล้ว  เฮ้ย!?

เอาให้ครบๆ
(อิอิ) หมีพูดตรงดี

แถม

รวมเล่ม~
 ฮิ้ววว

Everybody's gonna love today
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18