หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: นางร้ายกะนางเอก  (อ่าน 12288 ครั้ง)
พอดีมีความสงสัยไร้สาระค่ะ

นานาสงสัยว่าจริงๆแล้ว นางร้ายหรือนางเอก ที่ได้ค่าตัวมากกว่ากันคะ (ละคร)  งง
เพราะนางเอก บทมันไม่น่าจะยากนะ  ง่ะ

บทนางร้ายบางเรื่องที่ต้องทุมทุนมหสศาล กรีดร้องเสียงสิบแปดหลอด แถวทำท่าบ้าคลั่งอีก

ดูยังไงๆก็ยากกว่านางเอก

คิดว่าใครค่าตัวมากกว่ากันคะ งง

(ถามเฉยๆ สงสัย  คริคริ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คิดว่านางเอกนะ

น่าจะนางเอกนะ เพราะเค้าจะใช้นางเอกเป็นตัวเรียกเรตติ้งละครอ้ะ  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
อืมนั่นสิ

สงสารคนเป็นนางร้ายแฮะ บทยากกว่า ค่าตัวน้อยกว่า แถมมีแต่คนเกลียด  หมีโหดดดด

มันเป็นศักดินาในวงการโทรทัศน์ครับ

อีกอย่าง อ่านมาจากแฮมเบอร์เกอร์
เวลาจ่ายค่าตัวเขาจ่ายกันเป็นตอนๆ นะ
บางตอนไม่มีตัวนี้แสดงเลย
ในขณะที่บางตอนก็เดี๋ยวมี เดี๋ยวก็โผล่
เดี๋ยวก็นั่งย้อนอดีตไปคิดถึงตอนที่แล้ว

นี่ก็เพราะเขาจ่ายกันเป็นตอนๆ ที่โผล่หน้ามาให้เห็น

ผิดถูกประการใดขออภัย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คนที่ดังกว่าค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แล้ว ตัวประกอบอย่างพวกแม่บ้าน คนสวน ล่ะ ได้น้อยขนาดไหน
เยอะกว่าตัวประกอบมากๆ  หมีโหดดดด

ตัวร้ายก็ออกทุกตอนนะึ

ละครไทยส่วนใหญ่ชอบนางร้ายล่ะ สะใจไม่ปัญญาอ่อน
นอกจากเรื่องอะไรไม่รุนานมาแล้ว ที่แบบว่า "คุณแม่ขาาาา" โดยกิ๊ก สุวัจณี มั้ง ฮ่าา
แต่ตอนนี้ชอบกิ๊กมากๆ โดยเฉพาะในบางรักฯ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 หมีโหดดดด  =  หมี

เศร้า  = นัท

ฮิ้ววว   คิดว่าใครได้เงินมากกว่าคะ ?

เลวยั้นเงา
หมีสิ  เจ๋ง

แต่กิ๊ก สุวัจนี เคยเป็นนางเอกเรื่องแรก เรื่อง  หน้ากากดอกซ่อนกลิ่นนะครับ คู่กับ.... คนที่เคยแสดงเป็นโกโบริ(รุ่นจินตหราเป็ฯนางเอก)....ใครเนี่ย จำชื่อไม่ได้ นึกได้แต่หน้า ง่ะ

พอแสดงเรื่องที่สอง ก็พลิกบทบาทมาลองแสดงตัวร้ายบ้าง

หลังจากนั้นก็ไม่เคยกลับไปแสดงเป็นนางเอกอีกเลย ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เหลือบ  จ้า

โกโบริ รุ่นจินตหรา คือ โอ วรุฒ  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
แล้วบทหมีห์ ในบอร์ดนี้ แอนจ่ายอรไปเท่าไหร่อ่ะครับ   เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: [1] 2 3 4 5