หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ตำหนวดเมืองไทย  (อ่าน 19948 ครั้ง)
ไปร้องเรียนที่ไหนดีอ่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
1113 โลดเลยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

<3.
ไปร้องเรียนที่สน.อื่น  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คือ..

โจรมันขโมยสมุดไปน่ะ

พบตัวคนร้ายแล้วค่ะ http://palm.exteen.com/20060710/entry  หมีโหดดดด
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:37 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ตำหนวด  งง งง
ตำเครา

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตำรวจดียังมี
แต่...
ตำหนวดเลวมันดังกว่า

มันคงดีใจมีแต่คนพูดถึงมัน
ขอวร ตำรวจดี ขอให้พบแต่ความสุขความเจริญ
ขอวร ตำหนวดเลว ขอให้พบแต่ความล่มจม ขมขื่นใจ
ตอนเรียนอยู่ม.บู ที่ชล ก็ขี่มอร์ไซต์ เคยโดนตำรวจจับที่หนึง เพราะไม่ได้สวมหมวกกันน็อค

ตำรวจก็เรียกให้จอด เราก็อธิบายว่า รีบออกไปหาเพื่อนที่โรงพยาบาล เพื่อนป่วย (อ้างไปงั้นแหละ)

ตำรวจไทยใจดีจัง ขอโค้กสองขวด แล้วก็ปล่อยเรามา

รักตำรวจไทยจัง

กาก
ที่ๆปลอดภัยที่สุดคือที่ๆอันตรายที่สุด

จะว่าไปคนผิดจริงๆมันคือไอ้เจ้าขโมยนะครับ
อยู่โรงพักวันๆนั่งฟังแต่คนทะเลาะกันนี่ บางทีพี่ตอรอแกก็เบื่อมั้ง

ผมว่าพวกตอรอ เลวๆคือพวกชอบไปแอบตามพุ่มไม้มากกว่า

เดี๋ยวนี้ถ้าจะให้อินเทรนด์ ลองร้องเรียนไปตามสื่อสิครับ ร่วมมือร่วมใจ ร่วมไม้ร่วมมืออะไรพวกนี้น่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สดๆเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี้เองครับ   เศร้า 

ขับรถไปเติมน้ำมัน  ไม่ใส่หมวกกันน็อค  เสร็จสิครับโดนจับ  พี่จ่าเดินวนรอบรถเลยส่องโน่นส่องนี่แล้วก็เขียนใบสั่งกับยึดใบขับขี่ไปครับ

วันรุ่งขึ้นผมก็ไปโรงพักเลยครับ ไปหาพี่ตำรวจที่รู้จักกันครับ(เตะบอลด้วยกัน) 
ให้แกพาไป จ่ายค่าปรับแล้วเอาใบขับขี่กลับบ้าน   ฮิ้ววว  เรียบร้อยครับ 
โดนไป  1  ใบแดงแย่เลยครับ  อดเล่น 1 นัด   เศร้า 

ปล.ผมผิดจริงๆหนะครับ  ไม่ใส่หมวกกันน็อค   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สภอ. หาดใหญ่ก็เหมือนกัน แจ้งความไป เกือบ 20 นาที กว่ามันจะมา ทั้งที่ จาก สน. ถึงบ้านเรามันแค่
3 นาที ต่อให้ติดไฟแดงก็ 5 นาที

กว่ามันจะมา เกิดเรื่องวุ่นวายไปใหญ่แล้ว .. เอาแต่จับหมวกกันน็อคอยู่ได้
บางคนใส่หมวกก็ยังอุตส่าห์เรียก .. มาตรวจข้อหาอื่น

เราไม่มีใบขับขี่ แต่ใส่หมวก รัดคาง ถูกต้อง ..
ยังต้องขี่แบบ แอบๆ หงอ ๆ ไม่พยายามไปติดอยู่ แถวหน้าตอนรอไฟแดง
กลัวมันเดินมา  ฮิ้ววว

พบตัวคนร้ายแล้วค่ะ http://palm.exteen.com/20060710/entry  หมีโหดดดด

เพื่อนครับ สมุดครับ..ไม่ใช่ กกน.   เอือม

เลวยั้นเงา
ตำหนวด ขี่มอไซค์ตัดหน้า  โวย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 :08:ตำหรวจไม่ดีมีการขอโคก2ขวดด้วย

โดนโจรขึ้นบ้านนี่ซวยจริงๆนะ

บ้านอาก๋งใช้วิธีเลี้ยงหมาเอาไว้ครับ
พันธ์ที่เค้าเอาไว้กัดกันน่ะ
(ชื่ออะไรนะ จำไม่ได้ ท่ขนเกรียนๆ น่ากลัวๆหน่อย ไม่ค่อยเห่า กัดเลย)

วันหนึ่งตื่นขึ้นมามีเศษเนื้อกับเลือดอยู่ตรงประตูหลังบ้าน
เอ๊ะ ใครทำหมูหล่นไว้เนี่ย  กร๊าก
ขำได้สักพัก

หันไปมองหน้าหมาตัวนั้น
มันเหลือบตามองขึ้นมาพร้อมคราบเลือดใต้ปาก  เฮ้ย!?

วันต่อมา โจรมันไม่เข็ด ขึ้นต่อข้างบ้าน
โดนกระจกบาดอีก
อูยย สม เกย์แอบ

ส่วนเรื่องตำรวจ โดนคล้ายๆกันล่ะครับ
อะไรกัน ต่อค่าปรับได้อย่างกับผักปลา  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8