หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉมมุดว่าคุงเปง ซีดาน งุงิๆ  (อ่าน 39752 ครั้ง)
 ง่ะ
มันไม่ใช่ภาษาอังกฤษครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
ซีดาน  ฮือๆ~
มันคงพูดศัพท์ลึกลับภาษาอิตาลี เเล้วซีดานดันฟังรู้เรื่อง (อิอิ)

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
กำอะไรหมดเหรอครับ เกย์แอบ

ที่จริงสาเหตุที่ซีดานใช้หัว ยังเป็นที่ถกเถียงกันครับ เพราะซีดานค่อนข้างเป็นที่รู้กันว่าใจเย็น ตอนนี้เลยมีข้อสรุปสองข้อ
1. ฟุตบอลห้ามใช้มือ
2. โมเมนตัมหัวซีดาน มีมากกว่ามือ

1. ฟุตบอลห้ามใช้มือ
2. โมเมนตัมหัวซีดาน มีมากกว่ามือ
3. มันเหม่งเหมือนใครบางคน

ตายซะเถอะ!!
โถ.. ปาล์มเอ๊ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซีดานดีวีดี... พระเอกตัวจริง อ้วก

ผมว่าเรา เราคงไปกันไม่ได้ หน้าแตก

ทำไม ทำไม๊ หมีโหดดดด

ก็แผ่นมันเป็นรอย ง่ะ

โวย
ชอบของพี่ปาล์มครับ กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอถามหน่อยนะคะ

คำว่า

จะรับอะไรดื่มดีคะ

(แอร์บนเครื่องบินถามผู้โดยสาร)
เอาแบบสุภาพๆอ่ะค่ะ

เค้าพูดว่าไงเหรอ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

พันทิปเล่นนานหละ เลยเอามาทำรูปให้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
แล้วจะโหม่งทำไมล้ะ  โวย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก ชอบทุกอันเลย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 กร๊าก

กร๊าก เจ๋งเว้ย

เป็นช็อตคลาสสิกไปแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

ชอบของนุ้ก

+1  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13