หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉมมุดว่าคุงเปง ซีดาน งุงิๆ  (อ่าน 39751 ครั้ง)
เอ... ปกติต้องใช้ if you were...
มิใช่หรือครับ  เอือม

ก็หนูไม่เก่งอังกฤษ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไว้ชุบชีวิตครับ
ไว้ชุบชีวิตโดยไม่ต้องแตะต้องตัวแม้ปลายขนครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ก็หนูไม่เก่งอังกฤษ  กรี๊ดดดดด

เกย์แอบ ถ้าจำไม่ผิด มันไม่ได้เกี่ยวกับอดีตนะครับ มันเป็นกฏที่ต้องใช้ if you were, if i was ตลอด สำหรับสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ (สมมุติ)

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
เกย์แอบ ถ้าจำไม่ผิด มันไม่ได้เกี่ยวกับอดีตนะครับ มันเป็นกฏที่ต้องใช้ if you were, if i was ตลอด สำหรับสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ (สมมุติ)

if / clause แบบที่ 2  กรี๊ดดดดด

ไม่ต้องเครียดหรอกค่ะ ไม่ใช่กระจู๋ไวยากรณ์  (อิอิ)
เหมือนเวลาไปเล่นเว็บต่างประเทศ พิมพ์ผิดหลักยังไง ก็ไม่็มีใครว่า  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
ตกลงแก้ว่าไงดีคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

//แก้แล้ว  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ค. 2006, 21:34 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

if / clause แบบที่ 2  กรี๊ดดดดด

ไม่ต้องเครียดหรอกค่ะ ไม่ใช่กระจู๋ไวยากรณ์  (อิอิ)
Cause ครับ นั่นมันชุดครอสของซานตาครอส กับเซนต์ไซย่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
clause ที่แปลว่า อนุประโยคนะคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
if clause ถูกต้องแล้วนะครับ  เกย์แอบ

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
เปลี่ยนชื่อกระจู๋แล้ว ง่ะ

ตูล่ะเซ็งกะระบบการประมวลผลของหมีจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

วันนี้ปล่อยไก่ตัวที่สามแล้ว ฮือๆ~
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

อรช่วยปลอบให้นะคะ  กรี๊ดดดดด

ไม่ค่อยเห็นหมอแมวเป็นแบบนี้  สงสัยฉลองที่ฝรั่งเศสแพ้ (อิอิ)

ไม่ค่อยเห็นหมอแมวเป็นแบบนี้  สงสัยฉลองที่ฝรั่งเศสแพ้ (อิอิ)
ตอนเชียร์เกาหลีใต้ แพ้...
เชียร์กาน่า ก็แพ้....
เชียร์เยอรมัน ... ผ่านมาได้1ครั้ง ก็แพ้
เชียร์บราซิล   ก็แพ้
เชียร์ฝรั่งเศส แพ้อีก

หมอรู้แล้วจะเชียร์ฝรั่งเศสทำไม  โวย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13