หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉมมุดว่าคุงเปง ซีดาน งุงิๆ  (อ่าน 39778 ครั้ง)
กร๊าก กร๊าก

ฮาเว้ยยยยยยยยยยยยยยย

เคยอ่านมาว่า
เวลาฝรั่งต่อยกันนี่ถือเป็นความผิดทางกฎหมายขั้นอุกฉกรรจ์มากๆ
เลยเปลี่ยนเป็นใช้วิธีผลักบ้าง หัวโขกบ้าง (ดูงี่เง่าเนอะ)
ถ้ากำหมัดแล้วไปแตะโดนคู่ต่อสู้เมื่อไหร่ คุกทันที ไม่ต้องถาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ค. 2006, 20:26 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก กร๊าก

ฮาเว้ยยยยยยยยยยยยยยย
ถ้ากำหมดแล้วไปแตะโดนคู่ต่อสู้เมื่อไหร่ คุกทันที ไม่ต้องถาม

กำอะไรหมดเหรอครับ เกย์แอบ

ที่จริงสาเหตุที่ซีดานใช้หัว ยังเป็นที่ถกเถียงกันครับ เพราะซีดานค่อนข้างเป็นที่รู้กันว่าใจเย็น ตอนนี้เลยมีข้อสรุปสองข้อ
1. ฟุตบอลห้ามใช้มือ
2. โมเมนตัมหัวซีดาน มีมากกว่ามือ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวขา หัวใจอรจะหยุดเต้น  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมอแมวขา หัวใจอรจะหยุดเต้น ยิ้มน่ารัก
หมีอร
นอนรอก่อนนะครับ เดี๋ยวขอหมอถอด...

รองเท้าก่อน เพิ่งซื้อมาใหม่ เดี๋ยวเลอะเลือด กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แล้วใส่สตั๊ดแทน

(ปล.+1 แมค เหี้ยมาก  กร๊าก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ฮามุกหมอแมว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รอการผายปอดจากหมอแมว  จ๊วบ

ไม่ผายปอดครับ จะใช้ pheonix down

กร๊าก กร๊าก

รักกันรุนแรงจังคู่นี้ ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
 โวย  หมอแมวติดกับหมีแล้วเหรอ

เลวยั้นเงา
ขำหมอแมว (อิอิ)

ปล. ซีดานได้นักเตะยอดเยี่ยม นะ
ปล.2 เฟเดอเร่อ ได้แชมป์ล่ะ
ปล.3 อยากรู้มากว่ามันพูดอะไร
ปล.4 ผมถือว่าซีดานแพ้เกมนะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 pheonix down คือไรคะที่รัก  หมีโหดดดด

ไว้ชุบชีวิตครับ
เอ... ปกติต้องใช้ if you were...
มิใช่หรือครับ  เอือม

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
วันวาน ปล่อยมันทิ้งไป โฮ โฮว~  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13