หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉมมุดว่าคุงเปง ซีดาน งุงิๆ  (อ่าน 39749 ครั้ง)
คุณจะทนไม่ได้ ถ้าโดนด่าว่า....

รูปต้นแบบ(จากพี่แอน)

เป็น หมีโหดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ค. 2006, 21:33 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รูปใหญ่เกินไปแล้ว  โวย

เอานี่
(ผู้ชายมันขาดสติกันได้ด้วยการยั่วโมโหไม่กี่เรื่องหรอก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โดนด่าว่าแอนก็น่าโมโหนะ งุงิๆ  หมีโหดดดด

แล้วอันนี้หล่ะ  ฮี่ๆ

กระต่ายโฉด !!!
 โวย กิฟ  ชิ

กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด ดีกันๆ เดี๋ยวไปกินนารายณ์พิซซาเรียที่บ้านหมีนะ

กระต่ายโฉด !!!
 กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก

Everybody's gonna love today
 กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ้าเป็นผมนะ จะอดทน แล้วทุ่มเทเล่นให้สุดชีวิตเพราะจะอำลาทีมชาติแล้ว
สถานการณ์ตอนนั้นฝรั่งเศษบุกมาก สู้ให้ชนะ แล้วค่อยมาเยาะเย้ยมันทีหลัง สะใจกว่า

มาทำแบบนี้ นักเตะยอดเยี่ยมอาจจะชวด ประวัตินัดส่งท้ายก็แย่
อายุมาก ประสบการณ์เยอะแต่คุมอารมณ์ไม่ได้แบบนี้ก็แย่อ่ะครับ

ปล.โหลดรูป โวย

กำลังโหลดข้อมูล .....

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชัดเจน ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านว่าอะไร  สวยเหรอ   งง

ดูไอ้อิตาลีมันดิ     มันพ้อยต์ตีนด้วย   

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ่านว่าอะไร  สวยเหรอ   งง

ดูไอ้อิตาลีมันดิ     มันพ้อยต์ตีนด้วย   

คอควาย วอแหวน ยอยักษ์  หมีโหดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 หมีโหดดดด

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13