หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉมมุดว่าคุงเปง ซีดาน งุงิๆ  (อ่าน 39756 ครั้ง)
ตอบมาทั้งคู่เลยค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผิดกระจู๋แล้ว (เหงื่อแตกพลั่ก)

...

กาก
เพิ่งสังเกตว่ารูปบนกะรูปล่างมันคนละคนกัน ง่ะ

เครดิตจากคุณสุวัจชัย (สตูสี่ห้า)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ๋งมาก (แจ๋ว แจ๋ว)

เพิ่งสังเกตว่ารูปบนกะรูปล่างมันคนละคนกัน ง่ะ

เครดิตจากคุณสุวัจชัย (สตูสี่ห้า)

อ้าว เพิ่งเห็นเหรอครับ ความจริงไอ้ข้างบนไม่ได้พูด ผมก็งงอยู่ แต่มันก็ดูก้อมๆแก้มๆไปด้วยกันได้(มั้ง)นะ555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

(ลอกมุกเขามา)

ขออีกทีเถอะถูกใจมาก ๆ น่าโดนโขกที่สุด  โวย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪

หึๆ ไซร้ก่อน แล้วค่อยกอด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พี่เทพฮะ ฮาฮะ +1 เลย

กาก
 กร๊าก

เป็นวิธีการกอดที่ผิด   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
ถ้าซีดานส่ายตูดไซร้ จะได้อารมณ์มาก

กาก
พี่เทพฮะ ฮาฮะ +1 เลย

ผมเป็นพี่เหรอฮะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อ่าว ก็เห็นหัวล้านแล้ว ในโทรทัศน์

กาก
+1 ให้คุณนุ๊กจ้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13