หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยโดนแกล้งแรงสุดเท่าไหร่  (อ่าน 12831 ครั้ง)
แต่ขนหมีไม่เป็นไร ใช่ไหมหล่ะคะ  ฮี่ๆ
อันนี้ไม่แพ้ครับ แต่แพ้น้ำลายหมี ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
 เกย์แอบ เคยโดนเหรอคะ

Las Noches Rubicundior
เกย์แอบ เคยโดนเหรอคะ
คนละหมีกันครับ กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
น่ารักกันจังคู่นี้   ลันล้า

เลวยั้นเงา
 โห โอ๊ะ

เฟิร์นกลัวหมี  (เหงื่อแตกพลั่ก)

หมีเห็น...อะไร ปล่าว

มองซิมอง

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เคยโดนแรงสุด...........................................

หลับแล้วมันเอาพริกมา ใส่ในปากครับ  ฮิ้ววว

เลยฝันว่า กำลังกินน้ำกะทะทองแดง  ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว  อ้าว..ไม่ใช่ปีนต้นงิ้วเหรอ 

เลวยั้นเงา
เวลาเดินไปเจอเพื่อนนั่งอยู่ แล้วมีของกินวางอยู่บนโต๊ะนี่....
เชื่อใจไม่ได้เลยครับ ส่วนใหญ่มันจะไปเก็บของใครเหลือไว้ไม่รู้มาทำพร้อบหลอกเพื่อนตลอด 555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เวลาเดินไปเจอเพื่อนนั่งอยู่ แล้วมีของกินวางอยู่บนโต๊ะนี่....
เชื่อใจไม่ได้เลยครับ ส่วนใหญ่มันจะไปเก็บของใครเหลือไว้ไม่รู้มาทำพร้อบหลอกเพื่อนตลอด 555

เคยเจอน้ำปลาใส่ขวดเป็บซี่ครับ แทบตาย  อ้วก อ้วก อ้วก

RWC Server สำหรับคนเบื่อ Asiasuck
http://rwc.serveftp.com
โดนแกล้งแรงสุดก็ตอนไปขี้ครับ
พอนั่งได้แค่ 10 วินาที
ส้วมก็ยกขึ้น ยกขึ้น...

แล้วก็ไหลออกไปผจญหิมะข้างนอกทั้งยังงั้นเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โดนแกล้งแรงสุดก็ตอนไปขี้ครับ
พอนั่งได้แค่ 10 วินาที
ส้วมก็ยกขึ้น ยกขึ้น...

แล้วก็ไหลออกไปผจญหิมะข้างนอกทั้งยังงั้นเลยครับ

ลืมว่าโดนน้ำชา ร้อนๆ ราดหน้าด้วยหรือเปล่าครับ  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
what is หิมะ

เคยโดนพี่เอาหมอนกดหน้า หายใจไม่ออก พอดีทะเลาะกัน

ป้ามาช่วยทัน ไม่งั้นตาย  ฮิ้ววว

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6