หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยโดนแกล้งแรงสุดเท่าไหร่  (อ่าน 9501 ครั้ง)
คล้ายกันเจ๊จอย แต่นี่ไม่ใช่เพื่อน

แม่เฟิร์นเองเลย แบบว่าเอากิ้งกือใส่ซองมาม่า ตั้งหลายตัว

แล้วเรียกให้หยิบไปวางที่อื่น เฟิร์นก็หยิบมาเห็นถุงเปิดอยู่

ก็เปิดดู จ๊ากเลย  ฮิ้ววว หลังจากนั้นก็ไม่ค่อยกลัว

แขยงเฉยๆ

Las Noches Rubicundior
 ฮือๆ~  สงสารนัทดีกว่าดีไหมคะ

กรีดร้องประหนึ่งโดนข้าวสารเสก เสียงแห้งไปเลย   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ฮือๆ~  สงสารนัทดีกว่าดีไหมคะ

เสียงแห้งไปเลย   ฮือๆ~
โดนกิ้งกือลงติดหลอดลม โห

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ฮิ้ววว  ถ้ากิ้งกือติดคอ

นัทจะฆ่าตัวตายค่ะ    ง่ะ

เลวยั้นเงา
ฮิ้ววว  ถ้ากิ้งกือติดคอ

นัทจะฆ่าตัวตายค่ะ    ง่ะ
คิดมากไปนะครับ ผมเคยโดนพี่เอาคางคกยัดปาก ยังอยู่รอดมาจนวันนี้เลย
 ฮือๆ~ ความทรงจำวัยเด็กอันน่าขมขื่น

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คิดมากไปนะครับ ผมเคยโดนพี่เอาคางคกยัดปาก ยังอยู่รอดมาจนวันนี้เลย
 ฮือๆ~ ความทรงจำวัยเด็กอันน่าขมขื่น

โห  เอือม

สยองมากๆ ค่ะ เคยใส่รองเท้าแล้วมันคับ ๆเอาออกมาเคาะ ๆ เจอคางคก

อี้  เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
คางคก!!!!   โวย

ยางจากตัวมันไม่ออกเหรอคะ    เอือม

เลวยั้นเงา
แต่จะว่าไป ผมว่าคางคกยังน่ารักกว่ากบ ทุกวันนี้ จับคางคก งู กิ้งกือ ทาก ปลาไหล พยาธิได้ .... แต่ถ้าให้จับกบ จะแหยงๆ กรี๊ดดดดด

ฮิ้ววว  นัทยอมจับปลาไหล  แมลงสาบ  และจิ้งจก

ดีกว่าจับทุกอย่างที่หมอแมวกล่าวมาค่ะ    อี๋~

เลวยั้นเงา

อุ้มแมวก็ดีอยู่แล้วหล่ะ  เกย์แอบ

แน่นอน... เกย์แอบ

เลวยั้นเงา

อุ้มแมวก็ดีอยู่แล้วหล่ะ  เกย์แอบ
แพ้ขนแมวครับ

แพ้ขนสัตว์หรือว่าแพ้ขนแมวคะ   ฮิ้ววว 

คือว่านัทได้ความรู้จากไอ้ตาลมาว่า 

เราน่าจะแพ้น้ำลายแมวมากกว่า เพราะแมวเค้าจะเลียขนตามปกติของเค้า
น้ำลายแมว...มีสารบางอย่างที่จะเคลือบขนแมวไว้ค่ะ 
ทีแรกนัทคิดว่า..นัทก็แพ้ขนแมวเหมือนกันค่ะ...เล่นแล้วจาม

แต่เดี๋ยวนี้..ชินค่ะ....ไม่จามแล้ว   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
แต่ขนหมีไม่เป็นไร ใช่ไหมหล่ะคะ  ฮี่ๆ

ขยายความด้วยครับเฟิร์น   ตูเป็นคนคิดมาก   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6