หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ...HBD Lantom...  (อ่าน 26274 ครั้ง)
"เกิดวันนี้ หื้อมีความสุข นักๆ

ขอหื้อมีคนฮัก บ่ไปฮักคนอื่น

เลี้ยงหมู ก่อขอหื้อหมูปากบึน

เลี้ยงเป็ด ก่อขอหื้อเป็ดปากแป้บ

แฮปปี้เบิร์ธเดย์เน่อเจ้า...."

ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ :)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ขอให้พี่ลั่นมีความสุขมากๆนะค่ะ

ไม่รู้จะอวยพรอะไร ให้เจ้าตัวอวยพรเองหล่ะกัน
 (อิอิ)
สสวกค่ะ มีความสุขมากๆนะคะ ปลื้ม
HBD ครับขอให้มีความสุขครับ (แจ๋ว แจ๋ว)
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวท นะครับพี่  ยิ้มน่ารัก
HBO ด้วย
* เวลา ๑๑.๐๐-๑๒.๕๙
เป็นคนร่าเริง มีอารมณืขัน อยู่ที่ไหน ก็ได้เฮที่นั่น
เป็นคนรักอิสระ ไม่ชอบให้ใครมาบังคับ ไม่ชอบอยู่กับที่
ชอบเดินทาง
ชอบการผจญภัย การได้พบเห็นอะไรใหม่ๆ ทำให้มีความสุข
เป็นคนมีชีวิตชีวา กระตือรือร้น ไม่จู้จี้ จุกจิก >> ของพี่แอน

ตรงกับอิโจ้ด้วยอ่ะ  ตรงมากๆๆๆๆๆๆๆ   ปลื้ม

Jo * W h o : ...
Happy BitrhDay ครับ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2006, 17:54 น. โดย H i d e [ F a k e ] » บันทึกการเข้า

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
เหมือนข้างบนๆ ครับพี่ลั่น
สมปรารถนาทุกประการ

มาช้ายังดีกว่าไม่มาเลยนะครับ  ยิ้มน่ารัก

ให้สมหวังทุกสิ่งที่ตั้งใจ ให้ก้าวหน้ากว้างไกลในโลกกว้าง ให้ปลอดโรคภัยร้ายมาคุกคาม ให้เบิกบานไร้ทุกข์สุขทุกวัน ให้ปล่อยวางความเครียดกิเลสบาป เป็นลั่นทมคนงามทั้งกายใจ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเ้กิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
<a href="http://f0nt.com/forum/index.php?action=dlattach;topic=6733.0;id=9975" target="_blank">http://f0nt.com/forum/index.php?action=dlattach;topic=6733.0;id=9975</a>
อุ๊ย !!!!!! ชอบมากเลย

เสียงหลอนได้ใจดีคะ

ฟังแล้วสบายใจกว่า เด็กนรก  ยิ้มน่ารัก
ขุดค่า ขุดดดดดดดดดดด

วันเดิม เวลาเดิม เพิ่มปี

แก่อีกปีแล้วนะ น้องฉาน
มีความสุขมากๆ
เอ็นท์ติดในคณะที่ต้องการนะ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8