หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: NP NaipolTemplate version 3.001  (อ่าน 291778 ครั้ง)
ง่ะ

คลิกซิจ๊ะ ลันล้า

แล้วมันโหลดไงอ่ะคับ
ออ
ไหว้ขอบคุณนะครับ
ขอบคุณมากค่ะสำหรับความรู้และเทสเพลส ขอโหลดไปทดลองทำกับคลิปสอนของคุณเลย์อิจิเลยนะคะ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2011, 12:11 น. โดย mayom » บันทึกการเข้า
สวัสดีคับ ลองโหลดไปทำฟอนดูแล้วดีมากเลยครับ
ขอบคุณครับ แต่มันมีติดนิดหนึ่ง คือตัว
ส ศ ซ ช ฮ จทำยังไงให้มันสามารถพิมพิ์สระได้สองตัวเหมือนตัวหางยาวอย่าง ป ฝ อ่ะครับ
ขอบคุณครับ
ต้องเข้าไปแก้ใน Open Type Ligature ครับ
อ่านต่อในห้องสอนฟอนต์จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณนะครับ ขอโหลดไปลองทำดูนะครับ
ขอบคุณมากค่ะ
อยากทำมานานแล้ว แต่เพิ่งจะถอย taplet pen เลยถือโอกาสลองทำบ้างดีกว่า  คริคริ

เดี๋ยวจะค่อยๆศึกษา
ขอบคุณจริงๆค่ะ  กร๊าก
ขอบคุณมากนะค๊า 
-ขอโปรแกรมทำฟอนต์ด้วยครับ
ซื้อที่ www.fontlab.com ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด
ขอถามท่านนายพลหน่อยได้ไหมครับ พอดี Template version 3.001 อยู่อ่ะครับ
พิมพ์ตกไปครับ พอดีใช้ Template version 3.001 อยู่อ่ะครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8