หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมีก-ฮซ้ำกันละครับ  (อ่าน 5761 ครั้ง)
ฟ้อนต์เเพทเทิร์นของท่านายพลน่ะครับ

งั้นเราก็อปอีกอันมาเเปะอีกอันได้ไหมครับ ทำไงเหรอ (อิอิ)

ลองๆทำอยู่นะครับ คึๆๆๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เห็นสี่เหลี่ยมเล็กๆ เหนือ Scrollbar ไหมครับ
กดเลย

แล้วจะมีปุ่ม 123 โผล่มา
กดเลยครับ แล้วก็ยิ้ม

จะถามเหตุผลโดยละเอียดไหมเอ่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โฮ่ๆๆๆ อะเมซิ่งมากครับพี่
มันคืออะไรรึ เเบบว่าทำไมมันซ้ำกันเเล้วทำไมมันหายไปละ

ส่วนฟ้อนต์อีกซัก2วันนะครับ555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เป็นการเลือกมองโดยเรียงลำดับตาม Glyph Index ครับ (ลำดับตัวอักษร)
ถ้ามองแบบเดิมมันจะเรียงแบบธรรมดา คือเรียงตามอักขระของแต่ละภาษา
ซึ่งเทมเพลตนายพลแกสร้าง 1 ตัวอักษรให้ใช้ได้หลายภาษา (อย่า - อย่าทำมางงเลย)
ดังนั้นเอาเหอะ ให้มันมองตามลำดับไป จะได้เห็นไม่ซ้ำกัน โอเข?

ป.ล.แล้วยิ้มหรือยังเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้เเล้วครับ ตัวอักษรลดลงไปเเยะเลย ค่อยมีความหวังกน่อย 555

แอบเห็นตัวอักษรแนวมาตัวนึงละ
ตูจะรอดูด้วยความระทึกในหทัยพลัน

เวลาทำให้ทำในโหมด index ครับ ตามที่พี่แอนบอกนั่นแหละ ถ้าเป็นโหมดปกติที่กระจาย glyph นี่ผมทำเองยังงงเองเลย  กร๊าก

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:48 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

อ้าวเหรอครับ

ผมทำโหมด Unicode  ฮือๆ~
หน้า: [1]