หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 236

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ซวยแล้ว  (อ่าน 697013 ครั้ง)
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

มาอวดความซวยกัน

อย่างแรก...

ตายแน่เอ็งเอ๋ย  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รู้เขารู้เรา รบหลายครั้งก็ชนะหลายครั้ง (อิอิ)

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อ่านชื่อจู๋ ก็คิดว่าเอ็งโดนหนีบ
ตูเข้าใจ เพราะวันก่อนไม่ได้ใส่ กกน
เข้าห้องน้ำ อึเสร็จ รูดซิปขึ้น

อุก... เหวอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กระจู๋ยักษ์ซวยแล้ว กร๊าก

งบน้อย
เคยเข้าไปยืนฉี่

ปรกติพอเข้าที่ปั๊บ ต้องรูดซิบลงใช่ไหม
เเต่นี่ซิบมันถูกรูดลงมาเเล้ว ตอนไหนวะ  นานเเค่ไหนเเล้วไม่อาจทราบได้
ก็เลย ซวยเเล้วเหมือนกัน555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เคยชะโงกหน้าออกไปดูท้ายขบวนว่าพ้นประแจหรือยัง เห็นว่าพ้นแล้วเลยหันกลับมา ปั๊ปเข้าให้ครับกิ่งพุทรา ได้แผลมาเล็กน้อย  หน้าแตก

ปล.พวกโยธาครับ กรุณาตัดกิ่งพุทราให้พ้นเขตทางด้วยนะครับ  โวย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เรียกคนมาโค่นเลย ง่ะ
โอ้ว ... โดนกิ่งพุทราป้าบเข้าให้เป็นอะไรมากมั้ยนั่น?
กิ่งพุทราน่ะ เป็นอะไรมากมั้ย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
มันไม่เป็นไรหรอก แต่หน้าผมอ่ะดิ  อี๋~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โอ  โชคดีที่กิ่งพุทรา  ไม่เป็นไร    ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ไม่งับๆพุทรามาซักลูกสองลูกหละ

...

งบน้อย
 โวย พี่อุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอบคุณครับพ่อจอนยาวที่มาเตือน  ยิ้มน่ารัก ดีนะที่ยังไม่หลงไปคุยกับหมี  หมีโหดดดด

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 236