หน้า: 1 ... 228 229 230 231 232 233 234 [235] 236

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ซวยแล้ว  (อ่าน 696947 ครั้ง)
เออ เป็นคนที่ชิวกับชีวิตดีแฮะ  เจ๋ง
ก็ไม่ต้องจ่ายตังเองนิ
ลองเป็นตังตัวเองซิ  กร๊าก

กาก
นอนชัก รอความตายอยู่ที่บ้านใช่มั้ย  กร๊าก
จะไปแคร์อะไร  อืมมมมห์

เดี๋ยวซิ โวย

กาก
 กร๊าก ขอให้ปลอดภัย หายไวไวนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นึกภาพวันนึงตำรวจพังประตูเข้าไป เจอศพถลอกนอนอืด มือกำลังชักคาแห้งกรังอยู่ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คนอย่างตู ยังไม่ออก ไม่ยอมตายเฟ้ยยย  อืมมมมห์

กาก
แล้วถลอกบริจาคร่างกายให้เจ้าบุ๊คไปศึกษาต่อ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผ่ายากเลยครับ เหนียวข้น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตัดหนังจู๋ไปหุ้มกลอง
ผ่านการยืดหดมาไม่ต่ำกว่าหมื่นครั้ง รับประกันความเหนียว  เจ๋ง
ดูเป็นกลองอัปมงคลนะครับ  fuc yea

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอาไว้ตีหน้าเมรุแล้วก็เผาพร้อมกันไปเลยครับ
เหมือนหนังเรื่อง เปิงมาง ..... อะไรซักอย่างนี่ละครับ

กลองหนังผี

กลองหนังจู๋

กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
ฮ่าๆ ฮือๆ นึกภาพเวลายมบาลถามว่าเป็นอะไรตาย เคยทำบุญกรรมอะไรมาแล้วบ้าง

ชมกันซะเขินเลย

กาก
หน้า: 1 ... 228 229 230 231 232 233 234 [235] 236