หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 236

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ซวยแล้ว  (อ่าน 696934 ครั้ง)
ซวยครับ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
พี่กลัวหมอแมวพี่อู๋ลุงอ๋าห์พี่อุ้ยพี่โอ้เอ้พี่แอนเคนสามหลั่งเร่ห้าโอพี่สนุกเกอร์แม็คinwฯลฯ หึง  เศร้า

(อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
พี่กลัวหมอแมวพี่อู๋ลุงอ๋าห์พี่อุ้ยพี่โอ้เอ้พี่แอนเคนสามหลั่งเร่ห้าโอพี่สนุกเกอร์แม็คinwฯลฯ หึง  เศร้า

ตูด้วยเรอะ  โวย (ซวยแล้วตู)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
วันนี้นั่งลบๆๆๆๆๆ เคลียสิ่งที่เต็มไปด้วยเกม

ระหว่างที่เคลียอยู่ก็เจอ..

ชิท!! GBกว่า ง่ะ

โปรแกรมบ้าอะไรเนี่ย ไม่ใช้แล้วลบๆๆๆๆๆ

พอเข้าไปดู

...(คาดว่ามีบุคคลรื้อโปรแกรมเก่าทิ้งแล้วใส่ไอ้พวกนี้เข้าไป ง่ะ)
อัลตราซาวน์ท้อง แม่เด็กที่มาด้วยเด็กดิ้นมาก... สงสัยรกพันคอ  เหวอ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ทำบุญด่วนนะคะน้องเทพ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ทำบุญด่วนนะคะน้องเทพ   ฮิ้ววว

จัดมิทติ้งทำบุญกันไหมครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ฮิ้ววว/  สนใจค่ะ

ทั้งนี้ทั้งนั้น ถามตาแอนดีกว่า    ปลื้ม

เลวยั้นเงา
ดีเลยครับ ลองไปตั้งกระจู๋ใหม่ไหมครับ ผมว่าช่วง 29-30กค.

แต่นัทสอบค่ะหมอแมว....ช่วงต้นสิงหาจะดีมาก   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
11 - 12 - 13 ส.ค. อยู่กาญจนบุรี  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ช่วงนี้วิชาคอมเค้าสอนให้เด็กม.6 ทุกห้องเรียนโปรแกรม Illustrator

เพื่อนในกลุ่มมี 13 คน
เป็นห้องศิลป์-ภาษา 3 คน
เป็นห้องศิลป์คำนวณ 3 คน
เป็นห้องวิทย์ 2 คน
ไปเมืองนอก 1 คน
ที่เหลืออีก 4 คนอยู่ห้องสหศิลป์-คอม แต่มีเราคนเดียวที่ใช้ Illus เป็น

การบ้าน คือ ดราฟตัวการ์ตูนอะไรก็ได้มาส่ง 1 ตัว กำหนดส่งวันพุธ

ความซวย...จึงมาเยือน

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ จะสอบกลางภาคอยู่วันจันทร์

ต้องมานั่งดราฟการ์ตูนให้เพื่อนๆในกลุ่ม รวมของตัวเองทั้งหมด 12 ตัว

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ อ่านหนังสือก็ไม่ทันอยู่แล้วอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2006, 23:05 น. โดย pahn » บันทึกการเข้า

พนักงานบริษัท.
ทำไมไม่สอนเพื่อนล่ะพี่ เอาเฉพาะเครื่องมือที่จำเป็นต้องใช้สำหรับดราฟรูปก็ได้ ช่วยกันทำคนละตัว ถ้าไม่สวยก็เอามาปรับแต่งอีกรอบสิครับ

จะเข้าวัดกันเหรอคะ

กรี๊ด ร้อน

Las Noches Rubicundior
ถ้าเมิงไม่เลิกทำหน้าแบบนี้...ตูจะเปิดโปงนะครับ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 236