หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็มันคิดถึง  (อ่าน 16174 ครั้ง)
หายไปนานตามเคยอีกแล้วครับ
เพราะเมื่อราวๆสองอาทิตย์ก่อน ฟ้าผ่าโรงพยาบาล ADSLก็เลยเสีย... ติดต่อโลกภายนอกไม่ได้
คิดถึงแอนดู หมี x-saint ฯลฯลฯ
บอกแค่นี้แหละครับ เพราะหายคิดถึงแล้ว ได้อยู่กรุงเทพหลายวัน คงได้เข้าเนทบ่อยขึ้น

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

....

..

.

กรี๊ดดดดด

หมอแมวมา!!! หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แล้วคนที่เหลือ หมอแมวไม่คิดถึงเหรอคะ

คิดถึงแต่หมี  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
มันคิดถึงเธอนะรู้ไหม เราต้องไกลห่างกันนานแสนนาน ไม่รู้ว่าต้องผ่านไปอีกนานเท่าไร เราสองจึงจะได้พบกันอีกครั้ง

รู้ไว้นะว่าใจฉันยังคงมีเพียงเธอ ยังคงรักเธอเสมอ แม้ว่าต้องห่้างไกลกัน แม้ว่าเธออาจจะลืมฉัน แม้ว่าเราจะไม่ได้รักกันแล้ว แต่ฉันยังคงไม่ลืมเธอ

ในหัวใจมันยังมีเพียงเธอ และคงจะไม่มีใครมาแทนที่ได้ เสียงหัวใจฉันมันยังเพรียกหา แม้ว่าจะไม่มีทางเป็นจริงก็ตาม แต่สิ่งหนึ่งที่รู้สึกมาจากส่วนที่ลึกในหัวใจ

ฉันคิดถึงเธอนะคนดี

(แต่งสดๆ มั่วสดๆ ฮิ้ววว)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

กรี๊ดดดด

....

..

.

กรี๊ดดดดด

หมอแมวมา!!! หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คิดถึงเธอแทบใจจะขาดดดดดดดดด
อยากให้เธอกลับมาซะทียยยยยยยยย
คิดถึ๊งเธอทุกวินาทียยยยยยยยยยยยย
อยากจะพบเธอคนเดียวววววววววววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็มันคิดถึงใจมันยังรัก ร้ากกกกกกกกก เธอไม่คลาย
เก็บใจดวงนี้ใส่กุญแจไว้ ....
อ้าว ลูกกุญแจหายไปซะแล้ว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไอ้หมีน่ากลัวว่ะ  เหวอ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ก็มันคิดถึง และยังคิดถึง ในคืนฝนโปรย เราอยู่ด้วยกัน ตรงนี้
ฉันเหงาเธอรู้มั้ย มันเหงาจนแทบขาดใจ ไม่มีอ้อมกอด จากเธอที่รู้ใจ
รอคอยเธอกลับมาน้าาาา ♫♪  ลันล้า

<3.
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
หวัดดีครับหมอ  เกย์แอบ
หวอดีครับหมัด
หวัดดีครับหมอ ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2006, 21:42 น. โดย xxxxx » บันทึกการเข้า

สวัสดีครับ

ดีใจจริง หมอแมวมา (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7