หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติถาม  (อ่าน 13887 ครั้ง)
แอบอ้างจาก: X Saint
หาไหม้

หางไหม้ โวย
พุทธตายแล้วเผาครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อนุญาต  ไม่มีสระ อิ ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เขาหมายถึง ขอลูกครับ

ญาติตัวเล็กๆ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซะงั้นเลย นะ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ขอบคุณ คุณΪη ģŎđ шε Ţѓűśţ ที่กรุณาตักเตือนค่ะ
แต่ไม่สามารถแก้ไขได้ (เพราะตอนตั้งเป็นขาจร)

หากผิดพลาดประการใดกรุณาบอกด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
ดีแล้วครับ เข้ามาเรียบร้อยและสาระ แต่คุยเรียบร้อยเกินไป

หุดหิด!!!!!  โวย

หงุดหงิดนั่นแหละ   ฮิ้ววว

อ่ะ คุยสุภาพดีแล้วจ่ะ อ่ะพี่ย้อเย่น~~~~  กรี๊ดดดดด
มันเป็นธรรมดาของหน้าใหม่ค่ะ
แถมมาขอให้ช่วยด้วยจะให้แบบว่า...

เฮ้ย ไอ้(ช่องว่าง) พวก(ช่องว่าง)ตอบให้(ช่องว่าง)หน่อยดิ๊ (ช่องว่าง)เอ๊ย เดี๋ยวปั๋ด(ช่องว่าง)ซะนี่

ยังงี้ คงจะไม่ดีใช่ใหมคะ แต่อย่าให้คุ้นที่หรือจองกลิ่นนะคะ เดี๋ยวตัวจริงออกค่ะ
ตอนนี้กำลังสวดกักวิญญาณ3วัน3คืน ไม่งั้นถ้าร่างจริงปรากฏแล้วคุณจะพบว่าว่า
บัดซบจริงๆเลย....

ป.ล.จงเติมคำที่ถูกต้องลงในช่องว่าง

เอือม เอือม เอือม

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
งั้นเชิญแสดงตัวจริงได้เลยครับ
เราสนิทกันแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟ้อนต์ซิมโบลนี่ ตัวอักษรมันเป็นรูปภาพเฉยๆเหรอครับ
แล้วไอ้พวกรูปภาพนี่มันแทนความหมายของตัวอักษรหรือเปล่าอ่าครับ
แบบว่าถ้าเป็น ก ไก่ ก็จะเป็นรูป  ไก่  งี้เปล่าครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ฟ้อนต์ซิมโบลนี่ ตัวอักษรมันเป็นรูปภาพเฉยๆเหรอครับ
แล้วไอ้พวกรูปภาพนี่มันแทนความหมายของตัวอักษรหรือเปล่าอ่าครับ
แบบว่าถ้าเป็น ก ไก่ ก็จะเป็นรูป  ไก่  งี้เปล่าครับ
ไม่จำเป็นครับ
หน้า: 1 [2]