หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าทำยังไงถึงจะให้ฟอนต์...  (อ่าน 1805 ครั้ง)
ทำไงถึงจะให้ฟอนต์ใช้งานได้ในโปรแกรม Adobe Premiere Pro2?

ผมลองดาวน์โหลดฟอนต์จากที่นี่ไปใช้ ส่วนใหญ่ใช้งานได้ดีใน ออฟฟิซ2003 มีของคุณดิน กับไอ้แนน ที่ใช้ได้ (เวอร์ชั่นก่อนๆ ใช้ฟอนต์พวกดีเอสอี ได้) ของท็อกซินก็ใช้ในออฟฟิซได้ดี หลากหลายดีครับ

ขอบคุณทุกท่าน ที่อุตส่าห์ประดิษฐ์งานมาให้ใช้ อยากทำเองก็ยังใช้โปรแกรมไม่เป็น

จาก คนบ้าฟอนต์ เด๊อครับ
ฟอนต์จากเว็บนี้ใช้กับ Premire 2.0 ไม่ได้เหรอ ผมยังใช้กับ 1.5 ได้นะ (ลง 2.0 แล้ว จอซ้ายภาพไม่ขึุ้น)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]