หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอที่ไม่อาจปฏิเสธได้?  (อ่าน 5222 ครั้ง)
ยึดเจตนารมณ์เดิม
ปาร์ตี้  ฮี่ๆ

ถ้าคิดว่าสามารถประชุมในงานปาร์ตี้ได้ก็เชิญ
อ้อ.. ช่วยออกค่าสถานที่ด้วยนะ หาร 2  ถือว่าใช้สถานที่ร่วมกัน
เป็นผู้หลักผู้ใหญ่แล้ว น่าจะต้องรู้ธรรมเนียม  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เจอเหมือนกัน
นานาจะจัดเพลงอินดี้ค่ะ

สายEng สั่งงานลงมา
ให้จัดภาษาอังกฤษ3รายการ
แล้วมันมาโดนรายการของนานา

สรุปว่าตอนเที่ยงวันพฤหัส เวลาทอง เพื่อนๆต้อวมางฟังเพลงอะไรไม่รู้ แล้วมาฟังวูแคบเบอลารี่

เบื่อจัง ทำไงดีคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

เปิดเพลงสอนภาษาอังกฤษสำหรับเด็กเตรียมอนุบาลไปเลย

อินดี้เหมือนกัน ฮี่ๆ

งบน้อย
เอ บี่ ซี ดี อี้ เอฟ จี ~  ฮิ้ววว
เอช ไอ เจ เค เอล เอ็ม เอ็น ~  ฮิ้ววว

การบ่นไม่ใช่การแก้ปัญหา วิธีการอยู่รอดคือการพลิกวิกฤติให้เป็นโอกาส เรารู้ว่าเขาทำแบบนั้นไม่ได้ ก็เสนอตัวช่วยซะ เขาจะได้มองเรามีน้ำใจ งานต่อไปเราอาจจะต้องพึ่งเขา

[ว่างให้เช่า]
 กรี๊ดดดดด
ได้ข้อคิดดีๆ เยอะเลยค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ

เป็นความคิดที่ดีในเรื่องที่ว่า
เราไปเจออะไรเลวๆ มา
ขอให้เราจำไว้ถึงจะทำิอะไรไม่ได้
แต่เราอย่าเลวตามนั้นค่ะ

เอือม

(+1) ทุกคนที่มาตอบค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 [2]