หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเล่นๆ  (อ่าน 15794 ครั้ง)
ศุภวรรณาวิวัฒน์
นามสกุลเพื่อนเมย์เอง

นามสกุลเมย์แค่ 13 ตัวเอง  เกย์แอบ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
นามสกุลตู 2 พยางค์เอ้งงง ฮิ้ววว
3 พยางค์  ฮิ้ววว
ประทานโทษครับ เขาถามคนชื่อ "เล่นๆ"

พวกคุณจะตอบทำไม?
เราปั่นครับ  ฮิ้ววว
พระเจ้า ห้าโอกิ๊งเว้ย
ตอนที่เว็บผมยังไม่ไม่ปิดปรับปรุง ผมไปเจอสาวกอยู่คนนึง ชื่อ กุลฑรบัณฑิต ศรเศรษฐการอรวรรณหโณทัย ซึ่งผมไม่ได้เป็นคนอนุมัติเข้ามา ก็เริ่มแปลกใจละ ในประเทศไทยมันมีนามสกุลนี้ด้วยเหรอ แล้วมันก็เริ่มพฤติกรรมปั่นแหลกครับ ปั่นไม่มีสาระแบบไอ้หมี แล้วยังเที่ยวเอารูปของคนอื่นมาโพสโดยไม่ได้รับอนุญาต ผมเลยเข้าไปดูประวัติที่มันกรอกไว้

จากประวัติมันบอกว่าเป็น นักศึกษา นิสิต แพทย์ศาสตร์มหิดล แล้วตกลง จะเป็นนิสิต หรือ นักศึกษา เพราะ หากใครเป็น นิสิต หรือ นักศึกษา เขาจะรู้เอง อัตโนมัติ ครับ เช่น มธ. เรียก นักศึกษา ส่วน จุฬา เรียก นิสิต แต่เรียก 2 อัน ไม่มีแน่นอน (ใครเรียนมหิดลมาตอบข้อสงสัยนี้ทีครับ) แล้วเบอร์โทรศัพท์ที่มันให้มาเป็นเบอร์โทรศัพท์ตู้สาธารณะ พอเว็บปิดปรับปรุง มันก็ไปโผล่อีกเว็บ มันเปลี่ยนเป็น นักศึกษา นิสิต วิศวกรรมอากาศยาน แล้ว เอ หรือ ว่า จะไปเอ็นใหม่ ซึ่งไม่น่าใช่ ยิ่งถ้ามาสมัครเว็บผมอีกครั้ง อาจเป็น คณะอื่น มหาลัยอื่นอีก แสดงว่าเท็จแน่ๆ  ส่วนในเว็บผมนี้ ก็แสดงว่า ไม่มีความจริงใจให้แก่กัน เราจะเป็นอะไร จะเรียนอะไร จะไปแคร์คนอืนทำไมล่ะ หากเรารักรถไฟซะอย่าง แต่นายคนนี้ ไม่จริงใจ ไม่รับความจริง

จากนั้นผมก็นำชื่อและนามสุกล เลขบัตรประชาชนที่มันกรอกไว้ไปให้พี่ที่รู้จักกันเป็นนายตำรวจตรวจสอบจากทะเบียนราษฏร์ ปรากฏชื่อและนามสกุลที่มันให้ไว้ไม่มีในทะเบียนราษฎร์ แล้วเลขบัตรประชาชน ปรากฎว่าเป็นชื่อ นายเกษม สมประสงค์ เกิด 14 มี.ค. 2529 อยู่บ้านเลขที่ 1/51 หมู่ 4 แขวงบางไผ่ เขตบางแค กรุงเทพ

ข้อมูลเหล่านี้ ก็นับว่าตรงในบางครั้งที่ให้มานะ แต่ก็ยังสงสัยอยู่ครับพี่น้องว่า

1. ชื่อลิเกของพี่แกเนี่ย หมายถึงอะไร ทำไมถึงต้องตั้งชื่อนี้ แล้วเพื่ออะไร
2. ตกลงแล้วเรียนที่ไหนแน่ ระหว่าง เกษตรฯ กับ มหิดลฯ หรือ ที่อื่น หรือ ไม่ได้เรียนอะไรเลย แล้วทำไมถึงต้องโกหกเนี่ย ในเมื่อคนอื่นเขาก็บอกความจริงกันได้

แล้วพวกเราคิดยังไงกับไอ้มนุษย์ประเภทนี้ !!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ค. 2006, 14:31 น. โดย จ่าพาราเบลลั่ม » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกัน
ไม่ต้องเกรงใจ  คนไทยด้วยกัน

Today you , Tomorrow me.
คนไม่จริงใจต่อเรา แล้วจะคบมันไปทำซากไมครับ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เนอะ
ตูว่าเอ็งเกร็งไปหน่อย
ระวังขี้แข็ง จะเกิดริดสีดวง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
5555+
จริงๆ เค้าไม่บอกชื่อจริงก็ถูกของเค้า
เค้าไม่ได้รู้จักเจ้าของเว็บหนิ
เค้าก็กลัวๆ เหมือนกันแหละน่า  ฮิ้ววว

ชื่อเมล เหมือน สัญลักษณ์ทางคณิตศาสตร์อะไรซักอย่างปะคะ
เห็นพี่เรียน อะไร ซิ้น คอส แทน 

<3.

5555+
จริงๆ เค้าไม่บอกชื่อจริงก็ถูกของเค้า
เค้าไม่ได้รู้จักเจ้าของเว็บหนิ
เค้าก็กลัวๆ เหมือนกันแหละน่า  ฮิ้ววว

ชื่อเมล เหมือน สัญลักษณ์ทางคณิตศาสตร์อะไรซักอย่างปะคะ
เห็นพี่เรียน อะไร ซิ้น คอส แทน 

หนิงห์เล่นมุกหรือเปล่า งง

งบน้อย
ถึงมุกก็มุกหนิงห์ๆ

ป.ล. http://miniplayground.com/forum/index.php?topic=63.msg7958#msg7958
กร๊าก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6