หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเล่นๆ  (อ่าน 15791 ครั้ง)
อยากเป็นจอมพลังต้องทำไงบ้าง  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ต้องแสดงความรับผิดชอบหรือหน้าที่อันพึงกระทำอย่างร้ายกาจต่อสถาบัน
รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ประหยัด อดออม ถนอมน้ำใจ ใฝ่ทำดี มีคุณธรรม นำไทยพัฒนาเฮยเอยเฮย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลืมไปว่าเป็นอยู่ ยิ้มน่ารัก

ครับ ถามเล่นๆข้อต่อไป (เห็นบอร์ดแม่งโคตรเงียบเลยว่ะ)

ทำไมไอ้เคนถึงไม่อยากเผยผิว  เกย์แอบ เรามาวิเคราะห์กัน

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เป็นอาการทางจิตอย่างนึง
(ที่ว่าโคตรเงียบนี่เพราะเมื่อคืนมีคู่เด็ดตั้งสองคู่ไง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปเรียนมาง่วงมาก  ฮิ้ววว
ผมว่ามันนอนนานเกินนะ ผมก็ดูตั้ง 2 คู่ ป่านนี้น่าจะมากันได้แล้ว  ง่ะ

พูดถึงอาการทางจิต ผมเคยเจอกรณีนึงนะ เดี๊ยวจะมาเล่าให้ฟัง

ผมดูได้แค่คู่เดียวครับ  ง่ะ
 ฮิ้ววว นอนข้ามวันข้ามคืนเหมือนพี่จั๊วละมั้ง จนป่านนี้มันยังไม่ตื่นเลยเนี่ย

there are no regrets in life, just lessons . .
นอนเยอะนอนน้อยมันแล้วแต่คนล่ะ ต้องการไม่เท่ากันอยู่แล้วนี่
อย่างตูนอนตั้งแต่เที่ยงคืนยันบ่าย2บ่าย3ออกบ่อยไป
 ฮิ้ววว
สรุปคือปั่น  ฮิ้ววว
สรุปคือปั่น  ฮิ้ววว

agree  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
อันนี้ถามจริงๆครับ ไม่ทราบว่าเคยเจอนามสกุลยาวมากที่สุด กี่ตัวอักษรครับ ประมาณเอาก็ได้ (ไม่รวมพวก ณ ทั้งหลาย) เดี๊ยวผมจะมาแฉอะไรบางอย่างที่ผมเจอในการทำเว็บ Rotfaithai.Com  โวย

เคยเจออยู่ 30-40 ตัว

ปล.ใน ะ ดม เล่ม 2

เคยเจออยู่ 30-40 ตัว

ปล.ใน ะ ดม เล่ม 2

เอาจริงๆนะครับ ไม่ใช่เอาที่ตาโน้ตแกแต่งมาบอก  ไอ้มืดหมี

ไม่รู้ครับ  ง่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6