หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: PhotoS. Illus พิมพ์ไทยไม่ได้เพราะ  (อ่าน 329675 ครั้ง)
 (แจ๋ว แจ๋ว) ให้เสียงพากษ์โฆษนา  ลันล้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
โดนใจ

ชอบตอนท้ายอ่ะ
ถามหน่อยนะครับ
ผมไม่ได้ใช้ PS CS และ Ill CS ผมใช้ toon boom Storyboard
ใช้ font export เป็นรูป (TGA ฯลฯ) ไม่มีปัญหา แต่พอ Export เป็น PDF แล้วจึงเป็น ????? ครับ
ก็เลยยังงงอยู่
ว่าเป็นเพราะอะไร
เรียนผู้รู้ทีครับ แล้วจะรู้ยังไงว่า font ไหน sopport PDF บ้าง

ขอบคุณไว้ก่อนครับ
แจ่ม (อิอิ)

คอนเวิร์ตตัวหนังสือก่อน  หมีโหดดดด
เพราะใช้แก๊สโซฮอล์ (ผมเล่นถูกที่ป่ะครับ เหวอ)

ผมมีปัญหาเกี่นวกับ export เป็น PDF File จาก Software Toon Boom Storyboard
อยากได้ Font ที่ สามารถ Export โดยโปรแกรมนี้ได้ครับ
 งง สรุปคือต้องซื้อลิขสิทธิ์ใช่ไหมครับ แต่PSLราคาเค้าแรงเอาเรื่องนะ

"คุณอาจจะได้พบความสุขเมื่อคุณหยุดค้นหามัน"
หน้า: 1 [2]