หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD:AJARNVEE  (อ่าน 28120 ครั้ง)
นางสาววิภาวีแล้ว  เอือม

ขอบคุณมากๆนะคะ สาธุให้คำอวยพรเป็นจริงๆ จะได้มีความสุขมากๆ  ไหว้ ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

เวลาถ่ายบัตรประชาชน เสื้อขาวก็ขึ้นกล้องดีนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก
งั้นเดี๋ยววีจะใส่เสื้อขาวไปนะคะ  ยิ้มน่ารัก

กินช็อคโกแลตที่น้องให้หมดแท่งในเวลาอันรวดเร็ว วีเริ่มบานแล้วค่ะ  ฮือๆ~
มีความสุขมากๆนะครับ
สสวก..

ลันล้า

Welcome to earth.

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
ขอให้ได้ไปเรียนเมืองนอก และพบรักกับหนุ่มที่นั่น ตามที่วีอยากได้  คริคริ
พอจานวีพูดเรื่องบานไม่บาน ก็เลยมองขึ้นไปข้างบนว่าใครอ่านจู๋นี้อยู่
รู้ไหมครับพี่เจอใคร .. นั่นแหละ คนนั้นแหละ กร๊าก

ยังไงอายุ 15 แล้ว เผยผิวสาวหน่อยสิครับ อยากเห็น กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
..  เหลือบ

สุขสันต์วันเกิดรอบที่สาม กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากนะคะนางสาววิภาวี
เรายังเป็นเด็กหญิงได้อีก 6 เดือนแหนะ  (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.ค. 2007, 15:08 น. โดย หนิง*กรรณิการ์ » บันทึกการเข้า

<3.
กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก

อ๋อออออ ที่แท้  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ขำใครเหรอ  น้องดำ

<3.
สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องวี
ขอให้มีความสุขมากๆเน้อ ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มีความสุขมากๆนะ  คิดอะไรก็ขอให้ได้อย่างที่คิดนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สารภาพว่ายุ่งจนลืมสนิท  ง่ะ

สุขสันต์วันเกิดละกัน  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ  ลันล้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สสวก ครับ

ขอให้พี่วีสมหวังทุกประการนะครับ

คิดอะไร ก็เป็นไปอย่างที่คิด

สุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ครับ ลันล้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
สสวกน่ะจ้ะ เผยผิวด้วยนะๆๆๆๆๆๆๆ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9