หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD:AJARNVEE  (อ่าน 28134 ครั้ง)
ขอให้ไปถึงฝั่งฝันของการเป็นนักออกแบบนะครับ ไหว้
HBD จ้า ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ(จาน)วี กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ขอให้วีมีความสุข เทพๆ ต่อไปเรื่อยๆนะ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

สุขสันต์วันเกิดน้องจานวีครับ ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
มีความสุขมากๆ นะคะ ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดนะคะ
มีความสุขมากๆนะคะ ยิ้มน่ารัก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สุขสันต์วันเกิดครับสาวน้อย

เรียนเก่งๆ มีความสุขครับ

Today you , Tomorrow me.
 ยิ้มน่ารัก ขอให้มีความสุขใจ มากๆครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอให้ผมมีความสุขครับ    :33:ครั้งแรกเลยนะนี่ที่อวยพร

สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
มีความสุขมากมายเลยนะคะ
 ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ  เกย์ออก

เวลาถ่ายบัตรประชาชน เสื้อขาวก็ขึ้นกล้องดีนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก
สสวก. นะครับ ขอให้ใช้ชีวิตอย่างมีความสุข ไหว้
สสวก. HBD มีความสุข เก่งขึ้นๆ น่ารักขึ้นๆ  ยิ้มน่ารัก

นางสาววิภาวีแล้ว  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดครับ    ขอให้เป็นคนดีและมีความสุขมากๆครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9