หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD:AJARNVEE  (อ่าน 28154 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่ะ วี  ยิ้มน่ารัก
 ยิ้มน่ารัก จานวีน่ารักครับ

โตขึ้นแล้ว ก็อย่าถอดแว่นนะจ๊ะ

แล้วน้องวีจะ ประสบแต่ความโชคดีในทุกเรื่อง

ถ้าถอดแว่นปั๊บ ที่พูดมาโมฆะ
กร๊าก

ตูว่าต่อไปตั้งกติกาดีกว่า
ใครมา ฮบด หลังเด็กนรกนี่ถือว่าอ่อน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เหลือบ

BD ค่ะ คนเกิดเดือน กค น่ารัก  ยิ้มน่ารัก
มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
สสวก จานวีจ้ะ
ขอให้วีเป็นสาวแว่นตลอดไป

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โย่วๆ ฮบด อยากได้ร่มสปองจี้บ๊อบเหรอ  เกย์แอบ
อยากได้เหมือนกัน

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
55 ถ้าวันศุกร์วีเอาร่มมาก็คงไม่ป่วยยังงี้
โอยยย ฮือๆ~

ป.ล. ขอบคุณมากๆเลยค่า
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเถิกครับ  ฮี่ๆ

มีความสุขนะครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สุขสันต์วันเกิดคะ ขอให้สมความปราถนาตามที่ได้คิดไว้

ในทุกๆเรื่องนะคะ   ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
HBO สสวท. นะครับจานวี
สุขสันต์วันเกิดน้องวี  กรี๊ดดดดด

โตวันโตคืน ขอให้หายป่วยไวๆ ร่างกายแข็งแรง

มีความสุขมากๆ สมปราถนาทุกอย่างจ้า

น่ารักอย่างนี้ตลอดไปนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก
ย้อนหลัง  ฮิ้ววว

เป็นเด็กดีของพ่อแม่นะจ๊ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

มาช้ายังดีกว่าไม่มานะครับ  (อิอิ)

ขออวยพรให้จานวีมีความสุขมากๆ คิดหวังอะไรก็ขอให้สมหวัง เป็นที่รักของคุณพ่อคุณแม่และน้องๆ เป็นจานวีของบอร์ดฟอนต์เรื่อยๆไปเอย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ค. 2006, 09:36 น. โดย ชายฝั่งฝัน » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9