หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ  (อ่าน 5607 ครั้ง)
คือว่าโหลดมาแล้ว  แต่ตัว ท ออกมาเป็นสี่เหลี่ยมค่ะ  (ในWIN ME) ไม่ทราบว่าจะแก้ไขอย่างไร มีฟ้อนท์ TX banjong,Icey circle,SM Pixxo,2547 Dnarak-01,4804กับ4805 KwangMD อย่าบอกนะว่าให้ไปใช้ฟ้อนท์อื่นง่ะ
ครับ ใน windows ME ท ทหารเป็น สี่เหลี่ยมครับ
วิธีแก้ มีรึเปล่าจำไม่ได้

ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ไม่ต้องหา font อื่นครับ ลง window ใหม่แทน

นักเขียนการ์ตูนรายปี

งั้นเหรอ

การโกหก คือ
ความจริง 10% ที่เหลือ............ก็จริง(เหรอ??)
ใช้ windows อื่น  ฮิ้ววว

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
คุณ BB เป็นญาติกะคุณงับๆ หรือเปล่าครับ

ที่สงสัยเพราะว่าเห็นชื่อซ้ำแบบสองพยางค์เหมือนกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่รู้ว่าเป็นปัญหาเดียวกับคนนี้หรือเปล่า

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6189.0
หน้า: [1]