หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ตบกันเลยดีกว่า  (อ่าน 34660 ครั้ง)
มีจูบกันไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 :42:นักเรียนแถวนี้ไม่ค่อยตตบกันเองค่ะ
แต่ีีร่ำๆ จะตบครูอยู่คนนึง  ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้าพรุ่งนี้มีใครสะเหร่อถามคำถามที่ดาตอบไม่ได้ขึ้นมา  จะไปตบมันค่ะ
(ยกเว้นอาจารย์  หนูมิกล้า ฮิ้ววว)
:42:นักเรียนแถวนี้ไม่ค่อยตตบกันเองค่ะ
แต่ีีร่ำๆ จะตบครูอยู่คนนึง  ลันล้า

ถ่ายคลิปมาด้วยนะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผู้ชายต่อยกัน เรื่องธรรมดาครับ มีกติกาสากลที่ใช้กันคือ ไม่เล่นเป้า ไม่ทำจนพิการ ไม่ทำร้ายตาไม่ข่วนหน้า ไม่จิกผม ไม่มีอุปกรณ์
ต่อย หมัด ศอก ล้วนๆ

ตอนมัธยม เพื่อนที่แก้ไขปัญหาด้วยวาจาไม่ได้ ก็ต่อยกันในห้อง
บางทีต่อยกันจมูกหัก ครูเดินเข้ามา มันยังบอกว่าหกล้มหน้าฟาดเลย  ฮิ้ววว
ต่อยเสร็จก็จับมือเป็นเพื่อนกัน

แล้วมันต่อยไปทำไมวะ เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตบด้วยปากกระชากด้วยลิ้น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตบด้วยปากกระชากด้วยลิ้น
ไอ้มืดหมี

โหดสุด - สุด
หมีพูดถึงเนวินใช่ไหมครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พูดถึงเรา2คนไงคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตดกันเลยดีกว่า

ป้าดดดด  ขี้   กรี๊ดดดดด

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ได้เลย

กติกา
ห้ามแอบมีขี้ ใช้กาซล้วนๆ

อ้วก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 เหวอ แข่งกันตด  ว่างมาก   เห่อ - เห่อ   ง่ะ

รับขนมจีบ ซาลาเปาเพิ่มมั้ยคะ? ลันล้า
คิดสภาพคลิปแข่งตด  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
ตดอัดกล้อง อี๋~

ข่วนตูด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11