หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ตบกันเลยดีกว่า  (อ่าน 34659 ครั้ง)
 ง่ะ เวลาตบอย่าลืมถ่าย คลิป ไว้ล่ะเดี๋ยวไม่ดัง

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
แล้วก็อย่าลืมเอาไปลงในเน็ตด้วยนะคะถ้าถ่ายเสร็จ  กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ถ่ายเก็บเอาไว้ดูตอนแก่ครับ จะได้ระลึกอยู่เสมอว่า เราก็สู้คน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เห็นคนตบกันแล้วอนาถใจ
สมัยนี้เค้าไม่สู้กันด้วยอารมณ์แล้ว
เขาสู้กันด้วยชั้นเชิง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
อีโต้ปาดคอก็สิ้นเรื่อง  ยิ้มน่ารัก

Today you , Tomorrow me.
เพิ่งได้คลิปเด็กม.3 ตบกัน มาเมื่อวาน แถวๆบ้านตัวเองด้วยดิ  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หมาแถวบ้านก็ชอบกัดกัน

ไว้ถ่ายคลิปมั่งดีกั่ว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก

ได้ยินมาว่าเพื่อนผม(ที่เป็นเกย์ไม่รักชาติ)โดนแฟนตบวันนี้ไม่มาโรงเรียนครับ หมีโหดดดด
ถ้าจำไม่ผิดพรุ่งนี้วันเกิดเขาครับ อายุ ๑๕ ปีซะด้วย หมีโหดดดด
คงไม่มีใครรู้นะครับว่าคนนั้นคือใคร หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ส.ค. 2006, 17:36 น. โดย รับทำวิทยานิพนธ์ » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ครับไม่รู้  ฮี่ๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

จะไปรู้ได้ไง

Las Noches Rubicundior
จริงๆ ถ้าเพื่อนนานาโดนตบ นานาจะรีบถ่ายคลิบเอาไว้นะคะ
เพราะว่าจะได้มีหลักฐานเอาผิดได้ เห็นกันชัดๆ จะๆ ไม่ต้องมีข้อแก้ตัว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตอนงานวิทยาศาสตร์ก็มีเด็กเทคนิคตีกัน
น่าเบื่อที่สุด  เอือม

แถมหน้าตาใกล้เคียงภาชนะใส่แกงเข้าไปทุกที  เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ที่โรงเรียนนักเรียนจะตบกันที่ห้องน้ำประจำ
สาเหตุเพราะมองหน้าแล้วไม่ถูกชะตา โวย

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ตอนงานวิทยาศาสตร์ก็มีเด็กเทคนิคตีกัน
น่าเบื่อที่สุด  เอือม

แถมหน้าตาใกล้เคียงภาชนะใส่แกงเข้าไปทุกที  เอือม

หน้าคล้าย ชาม มิสไทยแลนด์ อะนะ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11