หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ตบกันเลยดีกว่า  (อ่าน 34669 ครั้ง)
 ฮิ้ววว คือ ผู้ชายตีกันนี่มันก็แบบไม่ได้ไรมากไง
ผู้หญิงนี่ เตะ ต่อย ตบ จิกผม กระชาก ข่วน จิก จับโขกพื้น สารพัด คริคริ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้าใช้วิธีสันติภาพดนตรีไทยจะไม่ว่าเลย หื่น
 เหลือบ วิธีอะไรสาม

Las Noches Rubicundior
อย่างเอาไม้ระนาดมาตีหัว ... เอาซอมาฟันคอ...

ง่ะ
อย่างเอาไม้ระนาดมาตีหัว ... เอาซอมาฟันคอ...

ง่ะ

หนักกว่าเก่าอีก  ฮิ้ววว
อีกไม่นานคงเอากลองยาวมาทุ่มใส่กัน

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
 :42:โขกหัวกับกลองสะบัดชัย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ทุบตึกทิ้งให้ล้มทับเลยดีมั้ย ฮิ้ววว
 ไอ้มืดหมี
(กดข้ามจากหน้าหนึ่งมากหน้าเจ็ด)  ไอ้มืดหมี

<3.
ตบกันทั้งกระจู๋แหละจะ  เกย์แอบ

เหลือบ

เลวยั้นเงา
ตอนอยู่ ม.4 เพื่อนๆ ที่ห้องก็ตบกันทุกอาทิตย์ครับ
เพราะเรียนวอลเลย์บอลกัน

อุ๊ย ตลกจิ๊บเป๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก ตล๊ก ตลก
ขำขันจริง
เชิญยิ้มมากๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ง่ะ  555555555555555+ 

เลวยั้นเงา
เคยเหมือนจะได้เรียน อ.สอนวอลเล่ย์ไปประมาณ 2 อาทิตย์

แล้วก็บอกว่าไม่สอนและ เราไปเรียนบาสกันดีกว่า  ไอ้มืดหมี

ผมว่าตบตีกัน ใช้อารมณ์นี่ไม่ผิดหรอกครับ

แต่ควรจะทำให้เป็นที่เป็นทาง

แบบว่ามีมาตรฐานความปลอดภัย ทั้งคนตบ และคนดู
มีกติกาพอประมาณ เอาแบบโรมันไปเลยก็ดีครับ

ที่สำต้องแบ่งรุ่นด้วยครับ แล้วไม่ให้เกิดอันตรายกับคนทั่วๆไป

ไม่ได้พูดเล่นๆนะ
ผมคิดดีแล้วจริงๆ  ง่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11