หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ตบกันเลยดีกว่า  (อ่าน 34663 ครั้ง)
ตบเก่งกว่า  กำยำกว่า พวกเยอะกว่า
ก็ชนะ

แล้วแปลว่าเป็นฝ่ายถูกด้วยเหรอครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ตูว่าผู้ชายจะชอบดูผู้หญิง

เพราะตบกันทีไรมันจะ อะหืม อะหืม  หื่น

เฮ้ย!?

แต่มันก็นะ กระชากลากถูกันขนาดนั้น   อี๋~

น่ากลัวเนอะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เฟินกลัว  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮิ้ววว  แล้วไฉนเลยพวกเราจะไม่กลัวล่ะ 

เลวยั้นเงา
อยากโดนผู้หญิงตบครับ มิตติ้งคราวหน้าใครเจอผม ตบเลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 เอือม ซาดิสม์จังเลยเอ้   ง่ะ

เลวยั้นเงา
เฟินกลัว  โวย

หมีอรก็  ฮิ้ววว

กลั๊วกลัวหล่ะจะ  กรี๊ดดดดด เฟิร์นเป็นคนอ่อนแอ  แป๊ะยิ้ม

เอือม เอ่อ.......................

อ่อนแอชิบ...เลยน้องเอ๊ย   เหลือบ

เลวยั้นเงา

เป็นโรคหัวใจขาดคนดูแลค่ะ  ฮี่ๆ

เลยอ่อนแอเป็นช่วงๆ  เกย์แอบ

ถุย  เอือม

ขอโทษวุ้ยน้องรัก....พอดีน้ำลายมันหยด   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

ขอโทษวุ้ยน้องรัก....พอดีน้ำลายมันหยด   ฮิ้ววว

น้ำลายหยด  หื่น

อันนั้นเรียกว่าหื่นค่ะ   คริคริ

เลวยั้นเงา
 โวย

มันต้องมีกันมั่งสิ  เกย์แอบ

เหลือบ เหรอ 

เลวยั้นเงา
เดี๋ยคู่นี้จะตบกันมั้ยครับ  ฮิ้ววว

นัทเริ่มเหล่แล้ว

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11