หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...ถ้าได้มากกว่าหนึ่ง?  (อ่าน 7674 ครั้ง)
วันนี้มาแจกที่ตึกออฟฟิตตูด้วยละ ได้มาแผ่นหนึ่ง เข้าใจว่ายังเดินสายแจกอีก  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
วันนี้มาแจกที่ตึกออฟฟิตตูด้วยละ ได้มาแผ่นหนึ่ง เข้าใจว่ายังเดินสายแจกอีก  (แจ๋ว แจ๋ว)
ยังมีอยู่หรือครับน้าแอ๊ะ แล้วพอมีเผื่อเหลือเผื่อแจกให้ผมสักแผ่นไหมครับ อยากได้มากๆครับ  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ที่ true coffe นะครับ
ซื้อเครื่องดื่มตั้งแต่ 100 บาทขึ้นไป รับซีดีของบอยด์ 1 แผ่นครับ  ฮิ้ววว

ไปเจอมาวันนี้หน่ะครับ ตอนไปจ่ายค่าโทรศัพท์ ถ้าอยากได้ลองไปนั่งดื่มกาแฟดูครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 :05:อยากได้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
true coffee สาขาไหนครับ กรี๊ดดดดด
วันนี้ที่เจอ สาขาซีคอนสแควร์ครับ  ฮิ้ววว

หน้าแตก ไกลจริงครับ  ง่ะ หมดความหวัง หน้าแตก
น่าจะมีทุกสาขามั้ง  งง

มาเอาสิ แต่มีแผ่นเดียวนะ มาก่อนได้ก่อน หรือค่อยเอาตอนมิตติ้งภาค 3 ก็ได้ แต่ไม่รู้เมื่อไหร่ เศร้า

เฉย ๆ กับเพลงชุดนี้มาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ส.ค. 2006, 21:04 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
มาเอาสิ แต่มีแผ่นเดียวนะ มาก่อนได้ก่อน หรือค่อยเอาตอนมิตติ้งภาค 3 ก็ได้ แต่ไม่รู้เมื่อไหร่ เศร้า

เฉย ๆ กับเพลงชุดนี้มาก
น้าแอ๊ะช่วยส่งมาทางไปรษณีย์ได้หรือเปล่าครับ ถ้ารอมีตติ้งสามคงไม่ได้ฟังกันพอดีครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 [3]