หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสอนเปลี่ยนfontในadobeลงในword  (อ่าน 20086 ครั้ง)
OK  www.thaiupload.com ครับ  sci_s03 นะครับ
ท่าทางคุณพี่จะไม่เข้าใจ  ง่ะ

คือให้อัพแล้วเอาลิงก์มาให้เพื่อโหลดเลยหน่ะครับ

Today you , Tomorrow me.
รอแปปครับ กำลังดำน้ำอยู่ครับ เดี่ยวจะเอามาให้นะครับ เกย์ออก
มีวิธีไหนบ้างครับที่จะเอา font  ใน adobe reader มาลงในวินโดร์เราได้ครับ
เค้าทำ acrobat เพื่อไม่ให้เอา font ไปใช้ครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หมดหวังแล้วเรา  เศร้า
คนละประเด็นมั้งครับ

อย่างคุณ prick นี่ต้องการ font มาลง ส่วนของคุณพี่ต้องการตัวอักษรมาใช้คนละเรื่องกันครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เป็นปัญหาบ่อยเหมือนกัน เลยลองเปิดกับacrobat ในเวอร์ชั่นที่ต่างๆ กันไป แล้วปรากฏว่ามันcopyได้ด้วยล่ะ  กรี๊ดดดดด (บางเวอร์ชั่นก็อปไม่ได้ ไม่รู้ทำไม  หมีโหดดดด )

ปกติจะใช้ copy ลง notepad  แล้วไปแปะลงเวิร์ดอีกที

พี่โอ้เอ้พิมพ์ใหม่หมดเลยหรอคะ 4000 เชียวนะ  เหวอ
พี่โอ้เอ้พิมพ์ใหม่หมดเลยหรอคะ 4000 เชียวนะ  เหวอ

ไม่ใช่พี่ เพื่อนพี่  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 [3]