หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสอนเปลี่ยนfontในadobeลงในword  (อ่าน 20084 ครั้ง)
เหอๆ ขอบคุณครับ ลอง ทั้งหมดแล้ว ครับ ทั้ง ลอง copy ลง notepad ก่อนรอบนึง แล้วลง word อีกที

อีกวิธี copy ไปแล้ว ให้เลือก paste special ใน word เลือก ก็ไม่ได้ ส่วน ps cs2 ก็ลองแล้ว ps cs1  นี่หมายถึง pack 1 - 2  หรือเปล่าครับถ้าผมเข้าใจถูก  เออ ผมไม่ได้โกรธหรืออะไรนะครับ ผมมันครูสอนเด็กประถมคนหนึ่งครับ ใช้เวลาสอน ก ข ค  บวกเลข 1 + 2  = 3 อยู่เลยครับ พยายามเอาเวลามาศึกษาเรื่องคอมเรื่อยๆ ครับ หลังจากที่ต้องทำงานมาอย่างหนักหนาสาหัส ดังนั้น ช่วยอนุเคราะห์หน่อยเถอะครับ   ที่อยากได้เนี่ยเพราะว่าจะเอาแผนการสอนในadobe reader นะครับ  ยังไง เห็นใจครุประถมความรู้น้อยๆ ด้วยนะครับ
อ๋อ.. acrobat reader ใช่มั้ยครับ

ผมก็เจอปัญหาการ copy เหมือนกันเลย เคยมีเพื่อนขอความช่วยเหลือมา
เป็นเอกสารจากกระทรวงแรงงาน เป็นรายชื่อแรงงานที่ส่งไปต่างประเทศ 4000 กว่ารายชื่อ
แล้วปรากฎว่า copy ไม่ได้ แล้วเขาต้องเอารายชื่อพิมพ์ใหม่หมดเลย  แป่ว

อันนี้ก็ไม่ทราบวิธีเหมือนกันครับ ปัจจุบันผมเองก็ยังแก้ไม่ได้เลย  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ตายๆๆๆๆๆ   ผมตายแน่ๆๆๆๆ   ทีวิธีไหนไหมครับ ที่จะรู้ ว่า font  ของ acrobat reader แล้วเอา font ตัวนั้น มาใส่ใน word ก่อน  แล้วค่อย copy  จะได้ไหมครับ
อ้าว acrobat reader หรอกหรือนี่  หน้าแตก

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ขอไฟล์หน่อยครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เอ๋า ตูก็คิดว่า Photoshop มาตลอด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วจะส่งไปให้ยังไงละครับ
ลองอัพขึ้นเว็บฝากไฟล์

เช่น http://www.yousendit.com/ ครับ
หรือ www.thaiupload.com ครับ
หรือ www.uploadblaster.com ครับ
หรือ www.f0nt.c......

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้าไปในเมลผมดีกว่า  prick@hotmail.com    password  qqaazzxx  เข้าไปดูได้เลยครับ  รบกวนหน่อยนะครับ
ผิดๆๆ  อันนี้นะครับ rickguy@hotmail.com
 ง่ะ เอางี้เลย

Today you , Tomorrow me.
โทษทีครับ ลืมบอก พาส  rickguy@hotmail.com   พาส    qq11qq22  น่า นะครับ รบกวนหน่อย กำลังโหลดอะครับ
ความจิงนะ น่าจะเล่น msn  นะ 
ความจริงน่าจะ
หรือ www.thaiupload.com ครับ
หรือ www.uploadblaster.com ครับ
หรือ www.f0nt.c......

นะ

หน้า: 1 [2] 3