หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เงียบจังเลยเนอะ  (อ่าน 6384 ครั้ง)
....... เขียนเรื่องอะไรดี

นักเขียนการ์ตูนรายปี
........................
จุด จุด จุด จุด จุด
เอาเรื่องที่ผมไปเบียดเสียดกับนักเรียนสาวๆของญี่ปุ่นบนรถไฟป่ะ  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หื่น
เล่าอย่างเดียวอย่าเลยครับ ถ้ามีรูปหรือภาพเคลื่อนไหวด้วยก็ ok  หื่น
 หื่น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ง่ะ

(ปรากฏการณ์เปิดเทอมครับป๋า ปีก่อนก็งี้)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ว้ากกกกก!!!
@%!@$%!

หายเงียบแล้วหรือยังครับ ไอ้มืดหมี

งบน้อย
 เหลือบ

เลวยั้นเงา
....... เขียนเรื่องอะไรดี

เขียนเรื่องความเป็นมาของเว็บนี้สิครับ (อิอิ)
ไปแตกฟ๐งนู่นครับ ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เล่นคอม วันธรรมดาไม่ได้แล้วค่ะ  ฮือๆ~

รออ่านครับป๋า  ยิ้มน่ารัก

[ว่างให้เช่า]
อยากทราบการลงสีครับ วาดเป็นแต่เส้นลงสีไม่เป็น ฮือๆ~

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2