หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมสมัครสมาชิกเว็บf0ntไม่ได้ล่ะ  (อ่าน 3356 ครั้ง)
ทำไมสมัครสมาชิกเว็บf0ntไม่ได้ล่ะ มันขึ้นว่าYou are not allowed to access this section
ผู้รู้ตอบด้วยน้า เช็คทุกอย่างแล้วกรอกถูกหมด
บอร์ดก่วยค่ะ ล็อกเอาท์ก็ไม่ได้  หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บอร์ดก่วยค่ะ ล็อกเอาท์ก็ไม่ได้  หมีโหดดดด หมีโหดดดด
ฮี่ๆ

สมัครแล้วต้องไปยืนยันที่อีเมลที่ทางระบบส่งไปให้คุณก่อนครับถึงจะเข้ามาได้
แต่ถ้ายังเข้าไม่ได้ หรือหาเมลในถังขยะไม่เจอจริงๆ ให้แจ้ง username มา
เดี๋ยวลงทะเบียนให้สดๆ เลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมีก่วยครับ  ระวังด้วยครับ  อันตรายมาก   เฮ้ย!?

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ไม่ได้เหมือนกัน เช็คเมลจนทั่วทุกซอกทุกมุมก็ยังไม่เจอ เฮ้ย!?
username: Yuri
คุณ Yuri ได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พลาดจนได้
พี่แอบแอบมาแก้ใช่ไหม  เอือม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1]