หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ kokai2000  (อ่าน 9326 ครั้ง)
เพื่อนๆ คับผมอยากได้ โปรแกรม kokai2000 ใครมีให้โหลดฟรีบ้างตอนนกำลังทำหนังสืออยู่ต้องการด่วนมากเลย

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้องไปซื้อเอาครับ

ไปดูที่ http://www.kokai2000.com/
ฮายายข้างบน  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิ.ย. 2006, 15:18 น. โดย nuugo » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ก ไก่ เป็น hardware นะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อยากได้เหมือนกันครับ
ไอ้แท่งๆฮาร์ล็อคนั่น ต้องใช้ทำงานเหมือนกัน

ต้องโหลดที่ไหนเหรอครับป๋าเลย์  งง

I ROCK , THEREFORE I AM
โหลดทางไปรษณีย์ครับ เข้าเว็บเค้าสั่งซื้อเดี๋ยวส่งมา (Hardware โหลดยังไงล่ะเนี่ย)  เอือม

เคยซื้อมาครับแต่ไม่ได้ไป upgrade เลย ใช้ได้แค่ illus 10 มั้ง เดี๋ยวนี้เลิกใช้แล้วหันมาใช้ font ที่มี Opentype แทน ว่าจะทำ font ที่มันเป็นมาตรฐานสุดๆ ให้คล้ายๆฟอนต์ที่เขาใช้กันบ่อยๆ เช่น กิ๊ตตี้  ฟองน้ำ ดิสเพลย์  ซะเลย

จะได้ไม่ต้องตาม upgrade ก.ไก่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิ.ย. 2006, 19:07 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

คืออยากได้แบบโหลดเอาน่ะครับ
ถ้าไม่ใช้แล้ว ป๋าส่งให้ทางเอ็มได้ไหมครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
ได้เดี๋ยวจะหั่นเป็นชิ้น ๆ ยัดใส่สาย lan ให้

กิ๊ตตี้ ....

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กิตติธาดาไงจ๊ะ
ใช้บ่อยจนต้องมีชื่อเล่นแล้ว  กร๊าก

อาม่า ฮามาก  (อิอิ)

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
รู้สึกอาม่าจะโผล่บ่อยนะ ทำเป็น icon เล็กๆไว้กดหน่อยสิ  กร๊าก

มันคือโปรแกรมอะไรเหรอคะ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2