หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปี้ไม่ใช่เล่นภาค3กำลังจะมาแว้ว  (อ่าน 6589 ครั้ง)
หลายๆคนในบอร์ดคงจะจำกันได้นะคะ
โครงการประกวดอวดไอเดียดีๆจากแฮปปี้ดีแทค
ที่เคยมีคนเอามาลงไว้ เมื่อครั้งมีโครงการภาค2
ตอนนี้ภาค3กำลังจะเปิดแล้วค่ะ
ไว้เบลล์มีรายละเอียดจะคาบมาฝากพี่น้องนะคะ

ว่าแต่
ข่าวนี้ละโว้รึเปล่าคะ ง่ะ

เวบของภาค3มาแว้วค่ะ
คลิกเลยๆๆๆๆ
http://www.happy.co.th/playground/

น่าเสียดายปีนี้น้องๆมัธยม หมดสิทธิ์นะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 2006, 23:26 น. โดย *-*Belly*-* » บันทึกการเข้า

ยังครับ
มีอะไรคืบหน้าก็เอามาบอกได้เลย
เผื่อจะมีใครตกรอบสุดท้ายแบบคราวก่อนให้ฮาเล่นอีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

โอ้ว มาอีกแล้วเหรอ

Las Noches Rubicundior
นึกถึงไอ้หรั่งเลยว่ะเฮ้ย  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นึกถึงไอ้หรั่งเลยว่ะเฮ้ย  กร๊าก

เขาคือใครหรอคะ

ผู้ชายที่บ้ากามแต่เป็นเกย์
เขาคือใครหรอคะ

ไม่รู้จักได้ไง ฮอตจะตาย

Today you , Tomorrow me.

เป็นแฟนเจ้าโต

หมั้นแล้วกำลังจะแต่ง

งบน้อย
เป็นแฟนเจ้าเคน แต่งแล้วอยู่กินกันแล้ว แต่ ยังไม่รู้ว่าใครจะท้อง
ตกลงกันยังไม่ได้
อ้าวๆๆๆๆ พาดพิิง  โวย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เป็นแฟนเจ้าเคน แต่งแล้วอยู่กินกันแล้ว แต่ ยังไม่รู้ว่าใครจะท้อง
ตกลงกันยังไม่ได้
ตัดสินใจว่าจะให้ลุงโตกับหมีเป็นคนท้องแล้วจะช่วยกันเลี้ยงลูกครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เดี๋ยวก่อน แล้วเรื่องแฮป..

ช่างเถอะ  เอือม

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เออ เว็บๆๆๆ อยู่ไหนล่ะคู๊ณณณณ โวย

เกือบลืมไปเหมืิอนกัน ฮิ้ววว

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

นี่ล่ะ ความสามารถในการเป๋สูงส่ง ปลื้ม

ในเว็บของดีแทคยังไม่มีรายละเอียดของงานนี้แฮะ

งบน้อย
พาดพิงอะไรผมครับ งง
หน้า: [1] 2