หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าอยากฆ่าใครสักคน?  (อ่าน 27385 ครั้ง)
ทะลึ่งอะไรกัน เหรอ ???

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เปล่าหรอกค่ะพี่ซิก

ให้มันผ่าน ๆ ไปบ้างเหอะ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ว้าาา ชอบปล่อยให้เรา งง

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

ปูนนี้แล้ว  คริคริ

Las Noches Rubicundior
หง่ะ .ปูนอะไร

ปูนตราเสือ หรือ้เปล่า

เข๊มเล่มเดียวก็ฆ่าคนได้ครับ แทงไปตรงท้ายทอยให้มันตัดเส้นประสาทและขาดการส่งอ็อกซิเจ่นไปสมอง ฮิ้ววว

ฮิ้ววว ไม้จันทน์ฟาดสิคะ คลาสสิกดี  เจ๋ง

there are no regrets in life, just lessons . .
ถึงขนาดจะฆ่ากันนี้ต้องเป็นเรื่องที่ร้ายแรงมากๆ

น่ากลัวนะเรื่องแบบนี้
ใจเย็นๆ คุยกับคนที่พอจะระบายความโกรธได้แบบสุดๆ

เดี๋ยวเรื่องเล็กจะกลายเป็นเรื่องใหญ่  ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
ฮิ้ววว ไม้จันทน์ฟาดสิคะ คลาสสิกดี  เจ๋ง

มิได้ครับ เดี๋ยวเหาขึ้นหัว
อ๊ะ เว็บนี้ก็เหาเยอะแล้วนี่ ง่ะ
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4029.0.html

ถ้าอยากฆ่าใครสักคนอย่าจ้องตาของเหยื่อตอนจะลงมือครับ มันจะทำให้คุณใจอ่อน จัดการที่จุดตายเท่านั้นครับ รอดูว่าตายแน่นอนก่อนทำลายหลักฐานครับ ทำบุญแผ่ส่วนบุญส่วนกุศลไปให้เหยื่อบ้างครับ เหยื่อจะได้ไม่มารังควาน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อยากตายคาอก ไม่ก็ แก่ตาย อะ

เหลือบ

เลวยั้นเงา
ดึงกระดูกสันหลังอันที่ 5 ขึ้นมาค่ะ  เจ๋ง
คาที่แน่  เจ๋ง

<3.
อยากรู้ว่าวิธีการฆาตรกรรมแบบในเรื่อง
โคนัน - คินดะอิจิ - โรงเรียนนักสืบ Q อะไรเทือกนี้
สามารถใช้ได้จริงมั้ยคะ  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 2006, 23:44 น. โดย zodaa-fire` » บันทึกการเข้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ใครจะเอาไปใช้ล่ะคะ ในเมื่อถูกจับได้ตอนสุดท้ายทุกที  ฮิ้ววว

<3.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11