หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Timeline Effect  (อ่าน 6114 ครั้ง)
Timeline Effect Blur มันจะทำให้ภาพชัดค่อยๆเบลอหายไป มีวิธีทำให้Timeline Effect Blurมันเป็นแบบไม่มีภาพแล้วค่อยๆเบลอขึ้นมามั้ยครับ  งั้นเหรอ

No more tear !!!
อย่าไปใช้มันเลยครับ
ใช้ Filter Flash8 ดีกว่า

กินแรมน้อยกว่านิดนึง..  ปลื้ม
แต่กินพลังเครื่องซะอืดเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Timeline Effect
กับ Filter ก็พอกันครับ...

แต่ว่า filter มันใช้ได้เฉพาะ Flashplayer8
TimelineEffect Blurๆ นั่นปรับอะไรไม่ค่อยได้ครับ

เป็นของเล่นลองๆของพวก dev ของ Macromedia
อย่าใช้ทั้งสองอย่างแหละ Flash mx มองไม่เห็นครับ ไปblur ใน photoshop ดีกว่า  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ถ้าเบลอทีล่ะเฟรม ก็ไฟล์หนักนิดนึงครับ  ฮิ้ววว
เบลอแบบนี้สิครับ ไม่หนักเครื่อง เพราะด้วย ฟังกี่ทีก็ไม่ตกยุค

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
งั้นนี่ก็เบลอนะ (บ.ทำ CG)

(อิอิ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
โห มุกคนแก่... ฮิ้ววว
สรุปว่าไม่มีวิธีทำให้มัน Blur ย้อนกลับใช่มั้ยครับ ฮือๆ~

No more tear !!!
blur ทีละเฟรมครับ

หรือไม่ก็ flash 8 ที่มีข้อจำกัดนิดนึง
โห มุกคนแก่... ฮิ้ววว

ไอ้ทร๋ามมมม อย่าให้เอ็งมีวันได้แก่เลย  โวย

ว่าแต่ studio blur นี่คุ้นๆนะ ท่าจะดัง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หน้า: [1]