หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการแปลงภาพเป็น Out Line  (อ่าน 3971 ครั้ง)
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,6222.0.html

ขออ้างอิงจาก กระทุ้นี้ ครับ

ปัญหาคือว่าใช้PhotoShop พอ Copy  และ Plase ที่ Fontlab แล้วมันไม่ขึ้นเหมือนกันรูปที่2ของกระทุ้อันนี้อ่ะครับ(มันจะขึ้นเป็นกรอบสี่เหลื่ยมสีเทาครับไม่เเป็นรูปร่างเลย) ทำไงดีอ่ะครับ
 มือใหม่ครับ
ไม่แน่ใจว่าคุณทำงานหลายเลเยอร์หรือเปล่า
ไหนลอง Flattern มันดูก่อนดิ๊ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าเป็นไฟล์รูปภาพ ให้ทำ image เป็น mode bitmap ก่อนครับ ...

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
อ้อ แล้วลุงก็ไม่บอกในนั้น ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ลืม ฮือๆ~

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
 กร๊าก
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:16 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]