หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: KAKURENBO เล่นซ่อนหา  (อ่าน 5158 ครั้ง)

การ์ตูน animation ที่น่าดูอีกเรื่องครับ (เป็น Animation ขนาดกลาง ไม่ยาวมาก)
ออกแนวสยองขวัญนิดๆ แต่ที่น่าสนใจสำหรับผมคือการ Animate รวมถึงฉากั้งหมดทำจาก Lightwave ครับ
ที่เห็นเป็นภาพตัวอาคารทรงญี่ปุ่นก็ทำจาก Lightwave หมดเลย แต่ดูเหมือน paint เลยนะเนี่ย

ที่สำคัญเรื่องนี้ดูแล้วทึ่งในความเป็นชาตินิยมของพี่ยุ่น วัฒนธรรมญี่ปุ่นของเค้าแรงจริงๆ เค้าสามารถแทรกความไฮเทคกับวัฒนธรรมแบบเก่าๆได้ลงตัวมากจนน่านำมาศึกษา

ผมโหลดมาจาก CZ น่ะใครเป็นสมาชิกก็หาโหลดดูนะ อยู่ใน xViD
ปล. ตัวอย่างอยู่ใน ฟด นะครับ เป็นไฟล์นามสกุล mkv ต้องใช้พวก klite ดูนะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
invite ทีซิพี่ท่าน  กรี๊ดดดดด

กาก
ชอบดูแอนิเมชั่นของญี่ปุ่นมากกว่าทางฝ่ายอเมริกา หวังว่าคงจะรู้เหตุผลกันนะ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยากดูจัง มันจะมีแผ่นขายไหมค้า  กรี๊ดดดดด

(ซื้อสุสานหิ่งห้อยมาตั้งนานยังไม่ได้ดูเลย  เอือม )

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งั้นส่งมาให้พี่ดูซะดีๆหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อย่านะ อรเป็นผู้หญิงนะค้าาา  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กรี๊ดดดดด
สยองขวัญนิดๆ หรอค่ะ

น่าสนใจจริงๆ เกย์แอบ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
น่าดูอีกเรื่องแล้ว

ดูแล้วลื่นกำลังดีครับ
รู้สึกได้เลยว่าญั่ปุ่นมันต้องแบบนี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นึกถึงเว่อร์ๆแบบ AKIRA ฮิ้ววว
อยากดูอ่ะ ขอทางไปหน่อยได้หรือเปล่า หว่าว หว่าว

กาก
หน้า: [1]