หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46] 47 48 49 50 51 52 53 ... 56

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกป่าฝ่า SMF  (อ่าน 295811 ครั้ง)
อยากจะรู้ว่าตรง page view อะครับ เรามีวิธีแก้ให้มันรีเฟรชครั้งนึงก็ขึ้นว่าอ่านหนึ่งครั้งมั้ยครับ

หรือจะแก้จำนวน page view ต่อกระทู้ ได้มั้ยในฐานข้อมูล หาแกะอยุ่แต่ไม่รู้ส่วนไหน  กร๊าก

คือเค้าอยากให้แต่ละกระทุ้มีจำนวนคนเข้าอ่านเยอะๆ  หน้ามึน

กร๊ากกกกก!!! เข้าใจหัวอก

เวลาทำเว็บให้ใครแล้วดื้อดึงจะเอาเว็บบอร์ดให้ได้
ตูจะไปหาตัวอย่างเว็บที่ "อยาก" เป็นคอมมูนิตี้เหลือเกิ๊น มาให้ดู
ว่ามันโหวงโล่งและแห้งเหี่ยวขนาดไหน แล้วก็ตะล่อมอธิบาย

ผลคือไม่ต้องเหนื่อยทำเว็บบอร์ดเลย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากจะรู้ว่าตรง page view อะครับ เรามีวิธีแก้ให้มันรีเฟรชครั้งนึงก็ขึ้นว่าอ่านหนึ่งครั้งมั้ยครับ

หรือจะแก้จำนวน page view ต่อกระทู้ ได้มั้ยในฐานข้อมูล หาแกะอยุ่แต่ไม่รู้ส่วนไหน  กร๊าก

คือเค้าอยากให้แต่ละกระทุ้มีจำนวนคนเข้าอ่านเยอะๆ  หน้ามึน

อ่านเยอะ แต่ไม่ตอบ ก็เศร้าเหมือนกันนะ  ฮือๆ~

คือเค้าอยากให้แต่ละกระทุ้มีจำนวนคนเข้าอ่านเยอะๆ  หน้ามึน

ไฟล์ Sources/Display.php แถวๆ บรรทัดที่ 140
โค้ด:
<?php

if (empty($_SESSION['last_read_topic']) || $_SESSION['last_read_topic'] != $topic)
        {

db_query("
                        UPDATE 
{$db_prefix}topics
                        SET numViews = numViews + 1
                        WHERE ID_TOPIC = 
$topic
                        LIMIT 1"
__FILE____LINE__);

$_SESSION['last_read_topic'] = $topic;
        }

?>

เอา if กับ { } ออกครับ

อ๊ากกกก หื่นนนนน กรี้ด สุดยอด ขอบคุณครับไอซ์

เอาออกแล้วมัน error ครับ  กร๊าก
Parse error: syntax error, unexpected T_STRING in /home/www/clicktowin-online.com/forum/Sources/Display.php on line 141
 ฮือๆ~ ตอนนี้เลยแก้ให้กดเข้าอ่านทีนึง ก็ + เข้าไปเวอร์ๆ  กร๊าก

แก้ให้กดเข้าดู 1ครั้ง นับ2นับ3 ไปเลย  กร๊าก

เอาให้บ้าก็นับ10 ไปเลย  คนเข้า10คน ยอดดูเป็นร้อย  กร๊ากกกก

อือ ตอนนี้ทำแบบนั้นอยู่  เอือม

ขายวิญญาณให้ปีศาจไปแล้ว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก
เอาออกไปเลยดีมั้ยครับ  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เอาออกเลยก็ดีนะ  ไม่ต้องนับ  น้องดำ
ทีนี้อยากใส่ก็เท่าไหร่ก็ใส่เอาเลย  วันนี้พันห้า  พรุ่งนี้เอาคนเข้าสักห้าพันก็ว่าไป  กร๊ากกกก

อยากเหมือนกันครับ คือเค้าอยากได้เว็บบอร์ดที่ดูเหมือนคนคึกคัก
ตอนนี้เห็นเค้าพยามสัมครหลายๆไอดีแล้วปั่นกระทุ้เองคนเดียว

มันบ้าไปแล้ว  ฮ่าๆ ฮือๆ

จ้างชาวฟร้อนไปปั่นให้ไหม ฮ่าๆ ฮือๆ

หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46] 47 48 49 50 51 52 53 ... 56