หน้า: 1 ... 35 36 37 38 39 40 41 [42] 43 44 45 46 47 48 49 ... 56

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกป่าฝ่า SMF  (อ่าน 295823 ครั้ง)
จะปิดการดู email ของทุกคนยังไงดีครับ
หรือทำให้ทุกคนซ่อนอีเมลล์ให้หมด

เพราะในบอร์ดเพื่อนเจอเกย์เอา email ไปหากินซะแล้ว  โวย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ก็เอาดีด้านนั้นไปเลยสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
http://custom.simplemachines.org/mods/index.php?mod=1088

ลองดูก่อนครับ

Today you , Tomorrow me.
เจอของดีมากครับ เพิ่งอัปเดตใหม่

PrettyURLs
http://code.google.com/p/prettyurls/

มันจะเปลี่ยน url ประหลาดๆ ของเราให้กลายเป็นแบบสั้นๆ เข้าใจง่าย (เช่น forum/takfong/... เป็นต้น)
ถ้าเป็นแอดมินนี่เข้าไปแก้ไข URL ตามใจได้ในหน้า Manage Board ได้เลย
ซึ่งจำได้ว่าของเดิมมันปรับไม่ได้เยอะอะไรมากมาย แต่พออันนี้มาใหม่ก็จ๊าบใจมาก

(รู้สึกว่าต้องเป็นบอร์ดที่เป็น utf-8 นะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด ดีต่อการค้นหาด้วยนะครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
มันไม่ให้อัพเดทเวอรืชั่นใหม่ภาพเว็บเราเองแล้วเหรอ  งง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขอบคุณสำหรับสิ่งดี ๆ ที่มีให้ครับผม
เจอปัญหามาครับ

ไม่ได้เล่น smf มานาน วันนี้จะต้องใช้งาน

เจอปัญหาเลยครับ

ข้อความมันหายไป

เป็นแบบในรูปอ่ะครับ

เมนูโล่งทุกอันเลย แต่ยังคลิกใช้ได้อยู่

ตรงดรอปดาวน์ที่ลงมา เป็นกล่องล็อคอิน ซึ่งควรจะมีข้อความ user pass ...

ก็ไม่มี

ปุ่มก็กลายเป็นปุ่มโล่งๆ

เป็นเกือบทุกเทมเพลตเลยครับ ยกเว้นเทมเพลต default กับ prof

ลองลงใหม่ก็ไม่หาย

ตอนนี้ผมลองทั้ง SMF 2.0 RC1 และอัพเดตล่าสุดเป็น SMF 2.0 RC1-1 แล้วก็ไม่หาย

งงมากๆเลย T^T

ใครพอจะทราบบ้างมั๊ยครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
แสดงว่าไฟล์ภาษามันอาจจะมีปัญหาครับ
ลองหาเทียบเมนูดูให้เจอในหน้าแอดมิน > เซ็ตค่าของระบบ > เปลี่ยนภาษาเป็น English น่าจะหายครับ

ลองละครับ

โหลดแพคภาษามาติดใหม่ก็ไม่หาย  ฮือๆ~

ลองดูในหน้า admin ที่มันแสดง error สิ มันน่าจะแจ้งอะไรบ้าง

action=viewErrorLog;desc

โวย

ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ

ไม่ใช่อันนั้น  ง่ะ

รายงานข้อผิดพลาด ไม่มีแจ้งอะไรเลยเหรอ
เหมือนมันจะโหลดไฟล์ภาษาไม่ได้หน่ะ

หน้า: 1 ... 35 36 37 38 39 40 41 [42] 43 44 45 46 47 48 49 ... 56