หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 56

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกป่าฝ่า SMF  (อ่าน 295826 ครั้ง)
ไม่รู้จักสักอย่างครับ  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ลองเล่ามีเป็นฉากๆ เลยดีไหม ว่าทำอะไร ที่ไหน อย่างไร ไปบ้าง

ตอนนี้สมัครโฮสใหม่ที่ facthosing แล้วครับ
ใช้เพื่อนลง smf เรียบร้อยแล้วเช่นกัน
ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนตกแต่งครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิ.ย. 2007, 14:17 น. โดย ชาร์ป จารุวัฒน์ » บันทึกการเข้า

อ้าว ใครหว่า  งง

Today you , Tomorrow me.
พิมพิ์ผิดนิดหน่อย (อิอิ)

ขอใช้บริหารหน่อยนะครับพี่โอ้เอ้

หมายถึงโดเมนไหนเหรอ ตูไม่เห็นรู้เรื่อง  ง่ะ

wanrtid.com ครับ

ผมอยากทราบว่า ไอดาวๆที่กด แล้วไปที่หน้าตอบล่าสุด ที่อยู่ข้างๆชื่อหัวข้อกระทู้  อะครับ มันใส่ยังไงอะคับ รบกวนด้วยคับ  ขอบคุณครับ
บางรูปไม่โชว์ กลายเป็น X

เช่น "new"

เพิ่งรู้ว่ามีคนใช้ธีมนี้เยอะเหมือนกัน ดูจากสถิติการโหลด

เอา new.gif ไปใส่ไว้ใน images/thai-utf8 หรือ image/thai ด้วย

ที่เป็นดาวนั้น ชื่อมันคือ new.gif
เซฟภาพเป็นรูปดาว แล้วตั้งชื่อมัน เป็น new.gif แล้วเอาไปใส่ตามข้างต้นเลยครับ

แต่ถ้าเป็นภาษาอังกฤษ จะอยู่ images/english
คำถามต่อไปครับ ง่ะ

ทำไงให้ ยศที่โพสต์ หายไป

เข้าแอดมิน
มองหา Current Theme
แล้วก็ติ๊กถูกอันล่างสุดนี่

Hide post group titles for grouped members?
Enabling this will not display a members post group title on the message view if they are assigned to a non-post based group.

ถ้าเป็นภาษาไทยนี่อยู่ตรงไหนหรอครับ
งง

อ้อ เจอแล้วครับขอบคุณครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิ.ย. 2007, 22:56 น. โดย ชาร์ป จารุวัฒน์ » บันทึกการเข้า

ปรับแต่งบอร์ด >> ตั้งค่าธีมปัจจุบัน >>  ซ่อนชื่อกลุ่มสมาชิกที่นับจำนวนของกระทู้
+1 ขอบคุณครับ ไหว้

ขอเบิ้ลนะครับ

จะแก้ไขภาษาต่างๆในบอร์ดให้ดูตลกแบบพี่แอนนี่ต้องไปแก้ตรงไหนหรอครับ
แล้วการอัพโหลดรูปจะทำแบบของฟ๐นต์ยังไงหรอครับ หรือจะทำ link ไปอัพโหลดที่พี่ไอซ์แทนได้มั้ยครับ

ภาษา
Themes/default/languages
ภาษาไทยคือ ที่ลงท้าย .thai.php

ส่วนอีกอันดูตรงนี้
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8799.0

ขอบคุณครับ  ไหว้ +1

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 56