หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: วัวยักษ์ (แตกหน่อ :30: )  (อ่าน 22362 ครั้ง)
บริเวณหน้าท้องมีก้อนเนื้อขนาดใหญ่มารวมตัวกันอยู่ และกระจายไปตามต้นแขนต้นขา
ถามว่า :

1. ผมเป็นใครครับ
2. ผมอ้วนใช้มั้ยครับ
3. มีหลักสูตรเร่งลัดลด 10 กก. ใน 24 ชม. มั้ยครับ

ด้วยความเคารพ ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ระดมพล ค่ะ

เจ๋ง

เลวยั้นเงา
หมอแอน:
1. คุณเป็นวัวครับ
2. คุณเป็นวัวครับ
3. ผมแนะนำให้ตัดขาออกข้างนึงครับ ลดได้มากกว่านั้นอีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถึงตายค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
จะไม่เฉลยเหรอ ว่าทำไมเรียกตูว่าวัว
แล้วตูจะเล่าวีรกรรมที่ตูต้องแบกรับไว้หลังแอนย้ายไปอยู่ดอนเมืองแล้ว  ไอ้มืดหมี

ทำไมต้องหลังแอนไปอยู่ดอนเมืองละคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
จะไม่เฉลยเหรอ ว่าทำไมเรียกตูว่าวัว
แล้วตูจะเล่าวีรกรรมที่ตูต้องแบกรับไว้หลังแอนย้ายไปอยู่ดอนเมืองแล้ว  ไอ้มืดหมี

รู้สึกว่าแอนเล่าไปแล้วนะครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮิ้ววว

ไหนเล่าซิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เฉลยก่อนสิ เดี๋ยวเข้าใจคลาดเคลื่อน  เอือม

(นี่จู๋หมอแมวครับ)

(เอ๊ะ ผมเล่าไปแล้วนี่)

(เอ๊ะ หรือยังวะ)

เออ จบ  ฮิ้ววว

อ่อ...ตูจำผิดเอง  ฮิ้ววว เจ้าตัวเค้าเป็นคนบอกเองล่ะ  เกย์แอบ

ขอโม้หน่อยนึง
พี่สามารถวิดพื้นขึ้นสุดลงสุดได้ 38 ครั้ง ในขณะที่น้ำหนัก 103 กิโลกรัม
วิดพื้นโดยที่มีไอ้แอนนั่งอยู่บนหลังได้ 10 ครั้ง
ไม่เชื่อ ถามแอน
เพราะหลังจากนั้นแอนมันก็เรียกพี่ว่า วัว  ง่ะ

กร๊าก

อย่างนี้เขาไม่เรียกวัวครับ
เขาเรียกว่าโค กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9